บ้านผลบอล.cc






ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [5]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[8] -0.75
+0
06:30 [6]ดีซี ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] -0.25
06:30 [4]ออร์แลนโด ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] -0.5
06:30 [14]เอฟซี ซินซินเนติ
ชิคาโก ไฟร์[12] +0
-0.25
+0
06:30 [11]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
โตรอนโต้ เอฟซี[13] -0.5
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
06:30 [1]ซีเอ เพนาโรล
ทอร์ค[5] -0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:30 [2]โบตาโฟโก้ อาร์เจ
บัสควอ เอฟซี[14] -0.75
-1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 [2]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
ไมอามี่เอฟซี[8] -1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [8]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
Independiente Petrolero[2] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 06:30 [171]เปอร์โตริโก
กายอานา[173] -
06:30 [107]เปอร์โตริโก (ญ)
กายอานา (ญ)[88] -
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
06:30 โซล เดอ เมโย
เดปอร์ติโวมาดรีน +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
06:30 อัลเวียร์
Huracan de Ingeniero White -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]เอฟซี ดัลลัส
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[9] -0.25
+0
07:00 [7]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] -0.75
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [6]คลับ เลออน
พูมาส ยูนัม[17] -1
07:00 [3]โตลูก้า
เนกาซ่า[16] -0.75
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี
ฮัวชิปาโต้[16] -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [15]ทัลซ่า รัฟเนค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[26] -0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
07:00 [(a)-5]ซีดี อากีลา
เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน[(a)-12] -1
-1.25
-1
07:00 [(a)-10]ซานต้า เทคล่า
แอตเลติโก้ มาร์เต[(a)-8] -0.75
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
07:00 [BRA D1-9]คุยอาบา
บราซิลเลียนเซ่ -0.25
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 โอมาฮา
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี -0.25
-1
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
07:00 SD Atletico Nacional (W)
Sporting San Miguelito (W) -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:05 [(a)-10]แทมปิโก มาเดโร
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:15 [4]โบคา จูเนียร์ส
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[10] -0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [11]ฮุสตัน ไดนาโม
แอลเอ กาแลกซี่[6] -0.5
-0.25
07:30 [2]แนชวิลล์ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์[10] -0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
07:30 [BRA D1-1]อัตเลติโก มิไนโร่
ฟอร์ตาเลซ่า[BRA D1-3] -1
-0.75
-1
07:30 [BRA D1-10]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ฟลาเมงโก[BRA D1-2] +1
+0.75
USA Independent League (USA Independent League)
07:30 Chicago House AC
ชัตตานูกา +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [3]โคโลราโด ราปิดส์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[1] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [3]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
อัสติน โบลด์[16] -1
08:00 [14]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
ซาน อันโตนิโอ[10] -0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
08:00 [6]Jocoro FC
ซีดี ฟาส[2] +0
+0.25
Supercopa de Colombia (Supercopa de Colombia)
08:00 [COL D1(c)-14]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
อเมริกา เด กาลี[COL D1(c)-9] -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
08:00 [(c)-2]เรอัล เอสเทล
ยูเวนตุส มานากัว[(c)-4] -1.25

-0.25
-0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
08:00 SD Panama Oeste
SD Atletico Nacional +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[8] -1
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [(a)-5]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
ปาชูก้า[(a)-13] -0.25
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 [13]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
San Diego loyalty[11] -0.25
09:00 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Oakland Roots[24] -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
09:00 [(c)-3]มานากัว เอฟซี
HYH Export Sebaco FC[(c)-9] -1.25
-1.75
-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 [(a)-18]คลับ ตีฮัวนา
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(a)-10] +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [(a)-6]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
ตลัซกาลาเอฟซี[(a)-12] -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Austin FC[13] -0.5
-0.75
-0.5
USA Independent League (USA Independent League)
09:30 LA Force
San Diego 1904 FC -1
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
13:00 เลบานอน(ญ)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) -
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 ศรีวิจาย่า เอฟซี
AS Abadi -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [8]Noravank
บานานต์ส[6] -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
18:00 กวม (ญ)
เมียนมาร์ (ญ) -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:00 เอรัล นิวคัส
ชูตัน กูซาร์ -
18:00 โซรัซ FK อูลกัช
แยงไกเยอร์ -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
19:00 มอนเตเนโกร(ญ)
อาเซอร์ไบจาน (ญ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [12]แบกแดด
อัล-นาฟ[10] -
19:00 [19]Al Diwaniya
อาร์บิล[14] -
19:00 [18]Samarra
อัล ซอลรา[8] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
วาซิโต้ เอฟซี -
Oman Professional League (Oman Professional League)
19:55 [13]อัล มูซานนาห์
โซฮาร์ คลับ[8] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
20:00 บัลแกเรีย(ยู 17)
โครเอเชีย(ยู 17) -
20:00 เซอร์เบีย ยู17
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:00 [1]อัล นาห์ด้า
ซาฮัม[7] -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 [2]ซอกเดียน่า จิซาค
ปัคตากอร์[1] -
20:00 [10]เมตาลุค เบคาเบด
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 [4]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
BKMA II[6] -
20:00 [2]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
ชีรัค[1] -
20:00 [7]Urartu II
พิวนิค บี[3] -
20:00 [5]อรารัต-อาร์เมเนียบี
อลาชเคิร์ท บี[8] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
20:15 [2]ดูฟาร์
Nizwa Club[12] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
21:00 [15]ไอเอ ซูด อเมริกา
เซอร์โร ลาร์โก[3] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
21:00 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
เอฟซี พิวนิค[3] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
21:00 รัสเซีย(ญ)
มอลตา(ญ) -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:15 อิตติฮัต คาลบา
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) -
21:15 บานนี่ ยาส
กอร์ ฟัคเค่น -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [3]อัล โชลต้า
Zakho[4] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
21:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ
มัคคาบี้เทลอาวีฟ +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
21:55 [15]อัล บาเดน
อัล-ไฟฮา[3] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 [8]อัล อคาบา เอสซี
อัล จาซีรา[7] -
22:00 [1]อัล แรมธ่า คลับ
ชบับ อลอร์ดอน[6] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:00 ตุรกี (ญ)
บัลแกเรีย (ญ) -
22:00 แอลเบเนีย(ญ)
อาร์เมเนีย( (ญ) -
22:00 ลัตเวีย (ญ)
มาซิโดเนีย (ญ) -
22:00 จอร์เจีย (ญ)
ฟินแลนด์(ญ) -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
22:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
โนวาลิ(ฟุตซอล) -
เซเรีย ซี (Italy C1)
22:30 [7]โปร เวอร์เซลลี่
เจียน่า เออมินิโอ[13] -0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [15]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[8] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
22:59 [10]อัล ซีบ
มัสแคท[14] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
22:59 เดนมาร์ก(ญ)
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) -
22:59 ยูเครน(ญ)
หมู่เกาะแฟโร(ญ) -
22:59 อิสราเอล(ญ)
เยอรมนี(ญ) -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
23:30 อัล วาเซิ่ล
อัล ไอน์ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [2]นาฟิต อัลวาซาต
Al Minaa[16] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
23:30 [1]ปิโตรลูล โปรเอสติ
CSA Steaua Bucuresti[5] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
23:45 [3]อัลเมเรีย
เรอัล โซเซียดาด บี[15] -1
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
23:45 เฟเนร์บาห์เช่
รอแยล อันท์เวิร์พ -0.5
-0.75
23:45 เรอัล เบติส
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน -0.25
+0
23:45 ลาซิโอ
โอลิมปิก มาร์กเซย -0.5
-0.75
23:45 มิดทิลแลนด์
เซอร์เวน่า ซเวซด้า -0.25
23:45 ราปิด เวียนนา
ดินาโม ซาเกร็บ +0.25
+0
23:45 โดโกเรต์ส รัซกราด
สปอร์ติ้ง บราก้า +0.25
+0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
23:45 เอ็นเค มูรา 05
แรนส์ +1.25
23:45 เอฟซี โคเปนเฮเกน
พีเอโอเค ซาโลนิก้า -0.5
-0.25
23:45 มัคคาบี้ ไฮฟา
สลาเวีย ปราก +0.25
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ +0.5
+0.75
23:45 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -0.75
23:45 คาราบัค
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ -0.75
23:45 อลาชเคิร์ต
แอลเอเอสเค ลินซ์ +0.75
23:45 โบโด กลิมท์
เอเอส โรม่า +0.75
23:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน -0.25

ผลฟุตบอลวัน 22 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 [18]เรอัล ซาราโกซ่า
พอนเฟร์ราดิน่า[4] -0.25
-0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
00:00 [14]จีเอไอเอส
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[12] +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:00 [12]อัล ทาย
อัล อาห์ลี[11] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 อิตาลี(ญ)
โครเอเชีย(ญ) -
00:00 โปรตุเกส(ญ)
เซอร์เบีย(ญ) -
00:00 ออสเตรีย(ญ)
ลักเซมเบิร์ก (ญ) -
00:00 คาซัคสถาน(ญ)
กรีซ(ญ) -
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ)
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) -
00:00 ฝรั่งเศส(ญ)
เอสโตเนีย (ญ) -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
00:00 [3]แพมเบิร์คแอทลีต้า
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[9] -
00:00 [4]Melita FC Saint Julian
ลิจา แอทเลติก[6] -
00:00 [2]เซจตัน คอรินเทียนส์
Naxxar Lions[1] -
00:00 [8]Vittoriosa Stars
ซาน กวานน์ เอฟซี[5] -
00:00 [7]มกับบา เอฟซี
ราบัตอาแจ็กซ์[10] -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
00:15 [13]บอสตัน ริเวอร์
CS Cerrito[11] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:15 โปแลนด์(ญ)
นอร์เวย์(ญ) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
00:30 [14]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[6] -0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 [9]ซาฮับ เอสซี
อัล วีห์ดัต[2] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:00 ไอร์แลนด์(ญ)
สวีเดน(ญ) -
01:00 เบลเยียม(ญ)
โคโซโว (ญ) -
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
01:00 Uniao Harmonia FC
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:30 [7]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[8] -0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 [7]ซีเอ ลูกาโน
Argentino de Rosario[9] -
01:30 [2]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
Centro Espanol[6] -
01:30 [11]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
เดปอร์ติโบ มูนิซ[12] -
01:30 [5]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Defensores de Cambaceres[4] +0
01:30 [3]Yupanqui
Liniers[1] -
01:30 [8]Puerto Nuevo
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[10] -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [20]นูเนียตัน โบโรห์
อัลเวเชิร์ช[9] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [13]เรอัล โอเบียโด
บูร์โกส ซีเอฟ[17] -0.5
-0.25
-0.5
02:00 [10]มิรานเดส
คิโรน่า[20] -0.25
+0
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
02:00 สปาร์ตาปราก
โอลิมปิก ลียง +0.5
02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส -0.5
02:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ราซิ่ง เกงค์ -1.25
-1.5
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โมนาโก -0.25
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -1
02:00 นาโปลี
ลีเกีย วอร์ซอว์ -2
-2.25
-2
02:00 โลโคโมทีฟ มอสโก
กาลาตาซาราย +0
02:00 สตวร์มกราซ
เรอัล โซเซียดาด +0.75
+1
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 [5]เลชโก้
เรนาเต้ เอซี[4] -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:00 [6]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
02:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ -0.25
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาแซด อัลค์มาร์ +0.25
+0.5
+0.25
02:00 เบามิต ยาโบลเนค
แรนเดอร์ส +0
02:00 บาเซิ่ล
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี -1.25
-1
-1.25
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
เคเอเอ เกนท์ -0.25
02:00 สโลวาน บราติสลาวา
เอฟซี ลินคอล์น -1.75
-1.5
-1.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [2]วีแดด คาซาบลานก้า
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[10] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
02:45 [22]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[23] -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
03:00 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)
ปานามา (ญ) -
04:00 คอสตาริกา (ญ)
จาเมกา (ญ) -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:30 [7]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ปาเลสติโน่[12] -0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [9]อินดิเพนเดนเต้
ซาร์เมียนโต้[18] -0.5
-0.75
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [14]Club Chivas Tapatio
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[1] -
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
05:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:00 [19]อ็องเซ่ กัลดาส
ลา อีคูดัด[16] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน