บ้านผลบอล.cc
ผลบอล 11 ธันวาคม 2564ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 5 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
06:30 โคลัมเบีย(ยู 20)(N)
ปารากวัย(ยู 20) -0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
06:30 Club Atlético El Linqueño
ลิวาดาเวีย ลินคอล์น +0
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
07:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) -1.25
-1
Belize Premier League (Belize Premier League)
07:00 ฮันคุ๊ค เวอร์เดส
Wagiya FC -
CONCACAF League (CONCACAF League)
07:00 [HON D1(a)-4]ซีดี โมตากัว
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[GUA D1(a)-2] -0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
07:10 [ARG D1-2]ทัลเลเรส กอร์โดบา(N)
โบคา จูเนียร์ส[ARG D1-7] +0.5
+0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
07:30 [8]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
เดปอร์ติโว กาลี[2] -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
Pend 07:30 [(a)-7]แทมปิโก มาเดโร
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(a)-1] -
07:30 [(a)-7]แทมปิโก มาเดโร
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(a)-1] +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
09:00 [14]เม็กซิโก(N)
ชิลี[24] -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
13:15 ยัง ชาร์เลนเจอร์
Bangalore Eagles -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] +1.75
+1.5
+2
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
14:15 PS Indonesia Muda
Persirel Rejang Lebong -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:15 [14]พีเอส ติร่า
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] -1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
15:15 Megt Centre
Kodagu FC -0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
16:00 เจเอส ซาอัวรา(ยู21)
เอ็มซี โอราน (ยู21) -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
16:30 [154]มาเลเซีย
ลาว[185] -2
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
17:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
NC Magra U21 -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
17:00 [7]อรารัต-อาร์เมเนียบี
พิวนิค บี[4] +0
17:00 [3]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
ชีรัค[2] +0.5
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 อิตาลี (ยู 17)
ฝรั่งเศส(ยู 17) -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 [16]เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
พอสต้า เรนเจอร์[9] -0.25
+0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
17:15 Student Union FC
บียู เอฟซี +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
17:30 Shohada Razakan
Payam Mashhad -
17:30 Abi Pooshan
ซีพิดรูด แรชต์ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 [B-3]คุนชาน เอฟซี
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] +0.5
+0.75
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
19:00 บาห์เรน(ยู16)
เยเมน (ยู 16) -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 [6]บานดาริ
เคซีบี[3] +0
19:00 [18]Vihiga Bullets
กอร์ มาเฮีย[4] +1.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
19:00 Addis Ababa Ketema
Welkite Ketema -0.25
+0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
19:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) -2.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
19:00 UFC Nagykanizsa
RCO Agde +0
-0.5
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
19:00 Nyamityobora FC
FC Calvary -0.25
19:00 MYDA FC
โพรลีนเอฟซี +0
19:00 Airtel Kitara FC
Kataka FC +0
19:00 Luweero United
Maroons +0.25
19:00 Kyetume
Blacks Power FC -0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [1]เซปาฮัน
ซาแนท นาฟ[13] -1.25
19:30 [7]เพย์กัน
เอสเตกฮลัล[6] +0.75
+0.5
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 [166]อินโดนีเซีย
กัมพูชา[170] -1.75
-2
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
19:30 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า
ฮาราส เอล เฮดู๊ด +0.25
19:30 เอล โอลิมปิก
Sporting Alexandria -0.75
19:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์
Kafr El Shaikh -
19:30 อาบู แคร์ เซเมด
เอล มานซูรา -0.5
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
19:45 [2]เคเอส กูเกซี(N)
เคเอฟ ลาซี[5] -0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
20:00 [QAT D1-6]อัมม์ ซาลาล
อัล เรย์ยาน[QAT D1-8] +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
20:00 [1]อิปสวิช (ญ)
พอร์ทสมัธ (ญ)[6] -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 ซานาโก
Chambishi FC -0.5
-1
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [17]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[7] -0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
20:30 ยูเอส บิสกรา(ยู 21)
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) -0.25
20:30 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21)
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) -0.5
20:30 ปาราดอ เอซี (ยู21)
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) -
20:30 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
ซังค์ พอลเท่น -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
21:00 [19]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เยโอวิล ทาวน์[11] -
UAE Cup (UAE Cup)
21:00 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
อัล ด๊าฟร่า +0
21:00 เอมิเรตส์ คลับ
อัล ชาร์จาห์ +1
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [1]มุมไบ ซิตี้
จามเชดปูร์ เอฟซี[2] -0.75
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
21:00 ซีเรีย(ยู16)
ปาเลสไตน์ (ยู 16) -
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
21:25 [2]Burgan SC
อัล ซาลิบิคัท[5] -
21:25 [1]อัล ซาเฮล
อัล-จาฮร่า[3] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [4]เพอร์เซโปลิส
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[15] -1.25
-1
-1.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
22:00 อิซ่า ทาวน์
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) +0.25
22:00 อัล นาจม่า
อัล อิติฮัด (บาห์เรน) -0.75
22:00 บูไสทีน
อัล ทัดมัน -1.25
22:00 เมลคิยา
มานาม่า คลับ -
22:00 อัล ชับบับ
คาลาลี -0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
22:10 อัล วาครา
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) -0.75
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
22:30 เอเอสอีซี มิโมซาส
บัวเค เอฟซี -0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
22:40 [10]ยาร์มุค
อัล นาสเซอร์[4] +1
+1.5
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
22:45 ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16)
อิรัก(ยู 16) -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:59 Fasil Kenema
Sidama Bunna -0.75
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
22:59 Medical FC
Kanifing East FC -
22:59 Latrikunda Utd
บีเค มิลาน -
22:59 Tallinding United
FC Wagadou -
Italy Primavera Supercup (Italy Primavera Supercup)
22:59 เอ็มโปลี(เยาวชน)
ฟิออเรนติน่า(ยู19) -0.25
UAE Cup (UAE Cup)
23:15 กอร์ ฟัคเค่น
บานนี่ ยาส +0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 10 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
00:05 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[3] +0
-0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
00:45 เรอัล โซเซียดาด
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น -0.5
-0.75
-0.5
00:45 นาโปลี
เลสเตอร์ ซิตี้ -0.25
-0.5
-0.25
00:45 สตวร์มกราซ
โมนาโก +0.5
+0.75
00:45 รอแยล อันท์เวิร์พ
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส +0.25
+0.5
+0.25
00:45 โอลิมปิก ลียง
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส -0.5
00:45 สปาร์ตาปราก
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -0.75
00:45 เฟเนร์บาห์เช่
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต +0
+0.25
00:45 ลีเกีย วอร์ซอว์
สปาร์ตัก มอสโก +0
+0.25
+0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
00:45 เฮชบี โคเก(ญ)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) +2
00:45 BK Hacken (W)
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) +2.5
+3
+2.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
00:45 แอลเอเอสเค ลินซ์
เอชเจเค เฮลซิงกิ -1
-1.25
00:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
เอเอส โรม่า +1
+1.5
00:45 อลาชเคิร์ต
มัคคาบี้เทลอาวีฟ +0.75
+1
00:45 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
โบโด กลิมท์ +0.25
+0.5
00:45 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เบามิต ยาโบลเนค +0
00:45 เคเอเอ เกนท์
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -1.5
00:45 อาแซด อัลค์มาร์
แรนเดอร์ส -0.5
-0.25
00:45 ปาร์ติซาน เบลเกรด
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -1
-1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
01:30 [9]บีน๊อต เนทันยา (ญ)
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[2] +2

+3
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 18)
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) -
02:00 แบล็คพูล (ยู 18)
ฮัดเดิลส์ฟิลด์ ทาวน์(ยู18) -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
02:00 อาร์เซน่อล (ญ)
บาร์เซโลน่า(ญ) +1.5
+1
+1.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
02:45 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
พอร์ทสมัธ -
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:45 Bromley U18
เร้ดดิ้ง (ยู 18) -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
03:00 โดโกเรต์ส รัซกราด
มิดทิลแลนด์ +0.75
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า
เซอร์เวน่า ซเวซด้า -0.5
03:00 ราซิ่ง เกงค์
ราปิด เวียนนา -0.5
-0.75
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย
โลโคโมทีฟ มอสโก -1
-1.25
03:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ดินาโม ซาเกร็บ -0.5
03:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน +0.5
+0.75
+0.5
03:00 ลาซิโอ
กาลาตาซาราย -0.75
-1
03:00 เซลติก
เรอัล เบติส +0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
03:00 เบนฟิก้า ( ญ )
โอลิมปิก ลียง (ญ) +2.75
+3
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
03:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม
เอ็นเค มูรา 05 -2
-2.25
03:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เอฟซี ลินคอล์น -2.75
-3.25
03:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
สลาเวีย ปราก -0.5
03:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ -0.5
-0.25
03:00 บาเซิ่ล
คาราบัค -0.5
-0.75
-0.5
03:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
แรนส์ -1.5

-0.5
-0.25
03:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน
สโลวาน บราติสลาวา -1
-0.75
03:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
มัคคาบี้ ไฮฟา -1
-0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:00 [5]อเมริกา เด กาลี
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[6] -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน