บ้านผลบอล.cc
ผลบอล 19 มกราคม 2565ผลบอล 18 มกราคม 2565ผลบอล 17 มกราคม 2565ผลบอล 16 มกราคม 2565ผลบอล 15 มกราคม 2565ผลบอล 14 มกราคม 2565ผลบอล 13 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 17 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:35 2 Liniers 4-0
1-0
Huracan de Tres Arroyos 2 2 -0.75
FT 06:45 3 Club Sportivo 9 de Julio 2-1
1-1
ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 1 5 -0.25
FT 06:50 2 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 3-0
2-0
Atletico Carcarana 1 4 -0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
Postp 07:00 [8]ซานโตส เด กัวปิเลส
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[10] -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 1 1 Mariano Moreno Junin 1-1
0-1
Social Atletico Television 1 5 -0.25
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup)
FT 07:00 1 สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 1-5
1-1
ราซิ่ง คลับอรูบา +4.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 3 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) 0-2
0-0
ดานูบิโอ เอฟซี 5 +0
+0.25
Nepal super (Nepal super)
14:15 นิว โร้ดทีม
Jawalakhel Youth Club -0.25
+0
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19)
Adanaspor U19 -1.75
-1.5
-1.75
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
17:30 [IRN D1-3]Kheybar Khorramabad
ซาแนท นาฟ[IRN PR-10] -
17:30 [IRN PR-5]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
เซปาฮัน[IRN PR-4] -
18:00 [IRN D1-2]เมส เคอมัน
ฟูแลด ครูเซสตัน[IRN PR-7] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-6] -0.25
-0.5
vietnamese national cup (vietnamese national cup)
Postp 18:00 [VIE D2-4]ทีทีบีดี ฟูดอง
เกิ่น เทอ เอฟซี[VIE D2-8] -
Postp 18:00 [VIE D1-3]ทัน กวางนินห์
ด่องตัมลองอัน[VIE D2-3] -
Postp 18:00 [VIE D1-4]นัม ดินห์ เอฟซี
Khatoco Khanh Hoa[VIE D2-1] -
Postp 18:00 [VIE D1-2]เดอะ คอง
ไฮฟอง เอฟซี[VIE D1-12] -
Postp 18:00 [VIE D2-9]กวาง นัม
ดั๊ก ลั๊ก[VIE D2-5] -
Postp 18:00 [VIE D1-7]ฮานอย ทีแอนด์ที
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[VIE D2-12] -
Postp 18:00 [VIE D1-1]ฮอง อันห์ ยาลาย
เอสเอชบี ดานัง[VIE D1-9] -
Postp 18:00 [VIE D1-11]โฮจิมินห์ซิตี้
ฮองลินห์ ฮาตินห์[VIE D1-10] -
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี
Namungo FC -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
18:00 [B-3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
บราก้า(ยู 23)[A-1] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [5]บาหลี ยูไนเต็ด(N)
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[9] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:59 [POL PR-2]โปกอน เซซิน
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-1] -
Cancel 18:59 [POL PR-5]เลเชีย กอเดนซ์
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[HUN D1-6] -
Cancel 18:59 [POL PR-4]ราดอมเมียร์ก ราดอม
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-4] -
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup)
19:00 [IRN PR-11]ซบ อฮัน
เพอร์เซโปลิส[IRN PR-2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 19:30 อัคโตเบ
ESMTK Budapest -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
19:30 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์
Sed Elmahla -0.75
-0.5
19:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์
อาบู แคร์ เซเมด -0.25
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
19:30 เอล อิสไมลี่
เอล อาห์ลี +1.25

+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:40 [11]Al Kholood
ฮาเจอร์[4] +0
+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
20:00 [1]อัล อิติฮัด (ลิเบีย)
อัล ซาวิ เอ[3] -
20:00 [4]Al Athad
อัล-มาดิน่า[8] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
โปลิศ(รวันดา) +0.25
+0
20:00 Gasogi Utd
Gicumbi FC -0.25
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
20:00 [6]คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
เชลซี(ยู 23)[10] -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [5]อิปสวิช (ยู 23)
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[17] -0.25
-0.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 มเบยา ซิตี้
ซิมบ้า +0.75
+1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
20:00 Mensajero U19
CD La Oliva U19 -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
20:20 [4]กาตาร์ เอสซี
อัล อราบี[9] +0
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:45 [6]พีเอสไอเอส เซมารัง(N)
อเรม่า มาลัง[1] +0.75
+0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N)
พัลไมรัส (เยาวชน) +0.25
+1
+0.75
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [3]ไฮเดอราบัด
จามเชดปูร์ เอฟซี[2] -0.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [16]Sporting de Benguela
Interclube Luanda[5] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:45 [14]อัล-นาดห์ฮา
อัล กาดาซิย่า[12] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
22:00 อัล ริฟฟา
คอร์โดบ้า +0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 22:00 [4]ชอร์เล่ย์ เอฟซี
สเปนนีมูร์ ทาวน์[10] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
Postp 22:00 [3]เมดสโตน ยูไนเต็ด
เบรนทรี ทาวน์[21] -
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
22:00 [EGY D1-13]เอล กัวน่า
เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ[EGY D1-15] -0.75
-0.25
22:00 [EGY D1-8]NBE SC
สโมฮา เอสซี[EGY D1-6] -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 22:00 [9]Cheshunt
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[17] -
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 [13]Legon Cities FC
Bechem United[5] -0.5
-0.75
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
22:15 [7]คาลาลี
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[6] +0.25
22:15 [8]ซิทรา
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[4] -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
22:30 [12]อัล ไซลีย่า(N)
อัล-ดูฮาอิล[1] +1.5

+2.5
+2.25
22:30 [7]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
อัล วาครา[5] +0.25
+0.5
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
22:59 [73]เคปเวิร์ด
แคเมอรูน[50] +0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
22:59 [11]โทรเฟนเซ่
ปอร์โต้ บี[6] +0
22:59 [7]เปนาฟิลด์
วิล่าแฟรเนียนเซ[13] -1
22:59 [10]ซีดี มาฟรา
Estrela da Amadora[9] -0.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
22:59 [B-4]ฟกูรายูไนเต็ด
สวีอิยูไนเต็ด[B-6] -
22:59 [B-5]มาร์ซา
เซนต์ แอนดรู[B-8] -
KSCUP (KSCUP)
22:59 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
อัล คูเวต เอสซี +0.5
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
23:00 [60]บูร์กินาฟาโซ(N)
เอธิโอเปีย[137] -0.75
-1
-0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:30 [16]อัล-ไดรห์
อัล-ราเบีย จิดดาห์[17] +0

ผลฟุตบอลวัน 18 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [10]เกนเคลอร์บิลิจี้
อดาน่าสปอร์[8] -0.5

-1.5
-1.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [1]คาฟร์ กาซิม
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] -0.5
-0.25
00:00 [4]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[12] -0.25
00:00 [3]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[5] -0.5
-0.75
00:00 [16]ฮาโปเอล อฟูล่า
ฮาโปเอล รามัต กาน[13] +0
00:00 [8]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[15] -0.75
-1
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
00:30 [2]เอซี มิลาน
สเปเซีย[16] -1.5
00:30 [13]โบโลญญ่า
นาโปลี[3] +0.5
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
01:00 [10]มัคคาบี้ เนทันย่า
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[6] -0.5
-0.75
-0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
01:00 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
ริโอ อาฟ[5] +0
+0.75
01:00 [16]เอสซี เฟยเรนเซ่
ไลซอส[14] -0.5
-0.75
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
01:00 [3]ฮัมรุน สปาร์ตันส์
มอลตาเอฟซี[11] -
01:00 [8]วัลเล็ตตา เอฟซี
โฟลเรียน่า เอฟซี[2] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
01:00 [5]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[9] -0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)(N)
ครูไซโร่ (เยาวชน) +0.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
01:00 [12]เวเร ยูไนเต็ด
Dunbeholden FC[9] +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:00 Miguelense FC
Cruzeiro Arapiraca -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
01:00 อัตลาส(ญ)
Mazatlan FC (W) -2
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
01:30 [2]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
มัคคาบี้ ไฮฟา[1] +0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:30 [13]คอร์ตจิค (ยู 21)
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)[5] +0.75
01:30 [A-2]อันเดอร์เลช(ยู21)
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-10] -1.25
-1.75
01:30 [A-11]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[A-3] +0.75
+1
01:30 [A-4]เคเอเอ เกนท์(ยู21)
เควี เมชิลิน(ยู 21)[A-12] -2.25
-2.75
01:30 [A-6]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[A-1] +0.75
01:30 [A-5]คลับ บรูซ(ยู21)
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[A-9] -1.75
01:30 [A-8]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[A-7] +0.25
01:30 [3]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[11] -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
02:00 [5]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
เดน บอสช์[12] -0.75
-1.5
02:00 [20]ดอร์เดรชท์
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[15] +0.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
Postp 02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 18) -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
02:00 [2]Deinze U21
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[10] -0.25
+0
-0.25
02:00 [14]โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[4] +0.25
+0.5
02:00 [8]Lierse U21
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[7] +0.25
02:00 [9]เวสเทอโล(ยู 21)
Seraing U21[12] -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
02:00 [B-10]เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] +0.75
02:00 [B-3]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-6] +0
02:00 [3]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[14] -1.25
02:00 [B-9]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-7] -0.5
02:00 [11]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
ไบรท์ตัน (ยู 23)[5] +0.5
02:00 [13]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[12] -0.5
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
02:00 [14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[4] +0
+0.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
02:00 Mansfield Town U23
วีแกน (ยู 23) +0.75
02:00 [ENG PU23B-2]นอริช ซิตี้ (ยู 23)
เรดดิ้ง(ยู 23)[ENG PU23B-13] -0.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
02:30 [6]RWD Molenbeek U21
เอเอสยูเปน (ยู 21)[1] +0.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
02:45 [5]ปารีส เอฟซี
เลอ อาฟร์[6] -0.5
-0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
02:45 [2]เซลติก
ฮิเบอร์เนี่ยน[5] -1.75
-1.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
02:45 [8]ฟิออเรนติน่า
เจนัว[19] -1
-1.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [2]คลิฟตันวิลล์
เกล็นโตรัน[3] +0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
02:45 [5]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
อานซี[2] +0
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
02:45 [17]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[8] +0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง)
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) -
02:45 เกล็นโตรัน(สำรอง)
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
03:00 [A-11]เซนต์.จอร์จ
ซาน กวานน์ เอฟซี[A-8] -
03:00 [B-1]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
เซบบูคเรนเจอร์[B-3] -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:15 [7]ปอร์ติโมเนนเซ่
วิตอเรีย กิมาไรส์[8] -0.25
+0
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
03:15 [4]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[1] -0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
03:30 ออสโต้(เยาวชน)(N)
Canaa/BA Youth -0.5
-1
-0.75
06:00 เซาเปาโล(เยาวชน)(N)
วาสโก ดา กามา (ยู 20) +0
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
06:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
ตีฮัวนา (ญ) +0
+0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน