บ้านผลบอล.cc






ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564ผลบอล 17 ตุลาคม 2564ผลบอล 16 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 06:30 คลับ ดู เรโม 9-0
3-0
แกลเวซ เอซี 2 -1.5
-2.25
-2.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 [8]พูอีบลา 2-0
0-0
โมนาร์คัส โมเรเลีย[11] 1 -0.25
-1
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 4 [13]โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-2
1-1
เมไลพิลล่า[15] 3 -0.5
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 1 [5]โบลิวาร์ 4-1
2-1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] -3


-5
-4.5
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 2 CA Independiente de la Chorrera (W) 2-0
2-0
Veraguas CD (W) 2 -0.5
FT 07:00 1 Mario Mendez FC (W) 1-1
0-0
SD Panama Oeste (W) 1 4 +0
+0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 4 [1]คลับ อเมริกา 2-1
0-0
ซานโตส ลากูน่า[12] 1 3 -0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 3 [4]เวนาโดส เอฟซี 3-1
1-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[16] 1 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [B-16]วิลล่า ดาลมิเน 1-1
0-0
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-3] 2 -0.5
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [26]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-2
1-1
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[3] 1 +0.25
+0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 1 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 3-0
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[10] 2 -0.5
-1
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 07:30 3 [BRA D3A-10]ซานตา ครูซ พีอี 3-3
1-1
ฟลอเรสต้า ซีอี[BRA D3A-8] 2 +0
+0.25
+0
FT 07:30 [BRA D2-18]วิตอเรีย บีเอ 3-0
2-0
อีตาบายานา 4 -1.25
-1
-1.25
FT 07:30 3 [BRA D3A-6]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 4-0
2-0
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ[BRA CBD-1] 3 -0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 6 1 [2]โบโกตา เอฟซี 0-0
0-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[9] 3 -0.5
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 08:15 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1
0-0
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 +0.25

+1.25

+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 3 [2]อัตลาส 0-0
0-0
ครูซ อาซูล[7] 4 -0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 5 1 [7]Cocodrilos de Tabasco FC 0-0
0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[13] 1 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 [13]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
เปรซียา จาการ์ตา[8] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-3
1-1
Gangwon II[8] 1 2 +0.5
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 12:00 Shine Yarmag (W) 0-1
0-0
Kharaatsai (W) +0.25
+0.5
Pend 14:00 UBC FC (W)
Khad (W) -3

-2
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
14:30 Friends United
Royal Rangers FC +0.25
14:30 National United SC
อุตตรันชัลเอฟซี +0
ไทยลีกคัพ (ไทยลีกคัพ)
15:00 สมุทรสงคราม เอฟซี
ปทุมธานี ยูไนเต็ด -
15:00 กระบี่ เอฟซี
Young Singh United -
15:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
จังหวัดนครราชสีมา -0.5
-0.75
15:00 สระบุรี เอฟซี
Singha GB Kanchanaburi +0
15:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด
พระนครศรีอยุธยา +0
15:00 สุราษฎร์ธานี ซิตี้
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี -
15:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
เกาะกวาง +0.5
15:00 เชียงรายล้านนา
อุทัยธานี ฟอเรสท์ +1.5
+1.75
15:00 Northern Tak United
พิษณุโลก เอฟซี +2.5
+2.75
+2.5
15:00 สระแก้ว ซิตี้
กำแพงเพชร -
15:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
สุรินทร์ โขงชีมูล -
15:00 ACDC FC
พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี +1
15:00 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป
หัวหิน ซิตี้ +0
15:00 Udon United
เมืองเลย ยูไนเต็ด -
15:00 Phram Bangkok FC
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด -0.5
15:00 Pluakdaeng United
กบินทร์ ยูไนเต็ด -
15:00 สตูล ยูไนเต็ด
สงขลา เอฟซี -
15:00 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี +0.75
15:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
ห้วยแถลง ยูไนเต็ด -
15:00 นนทบุรี เอฟซี
บางกอก เอฟซี +0
-0.25
+0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
15:15 ซูลูท ยูไนเต็ด
พีเอสบีเอส บีไอเอเค -1
15:15 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์
พีเอสเอ็มเอส เมเดน +0.25
+0
+0.25
european women (european women)
16:00 อิสราเอล (ญ) ยู19
มอลตา ( ญ ) ยู 19 -1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:00 [5]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[14] -3.25
-3.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
16:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19)
Zemun FK U19 -
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
16:00 Aldariin Daichid (W)
Khoromkhon Club (W) +1.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
17:00 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N)
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-7] -0.25
-0.5
european women (european women)
17:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N)
อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 -3.25
-3.75
17:00 เบลารุส (ญ) ยู19
ไซปรัส (ญ) ยู19 -3.25
-3.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
17:00 [11]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[9] +0.5
+0.25
+0.5
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
17:00 มุสลิม เอฟซี
Lyallpur +0.25
+0
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด +0
17:00 Vihiga Bullets
คาริโอแบงกิ ชาคส์ +0.75
+0.5
+1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
17:00 Youngmen SC
Ahbab FC +0.25
+0.5
17:00 CISF New Delhi
Tarun Sangha FC +0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
Postp 17:00 [4]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
Vizela U23[6] -0.75
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 ซีร่า เอฟเค 2
ซาบาห์ 2 -
17:00 เอฟเค โมอิก บากู
ซากาตาล่า เอฟเค -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
17:15 [15]สโลวัคโก้ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[5] +0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
17:30 [10]ซามเตรเดีย
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[9] -0.25
17:30 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี เทลาวี[7] -0.5
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
17:30 [UZB D1A-4]Olympic FK Tashkent
ปัคตากอร์[UZB D1-1] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:30 ตูราน โตวูซ
คาราบาจโลคบาตัน -
european women (european women)
18:00 บัลแกเรีย (ญ) ยู19
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:00 [10]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[2] +0.75
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
18:00 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[7] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
18:00 [8]เอฟเค ดินาโม ริก้า
Albatroz[5] +0
ไทยลีกคัพ (ไทยลีกคัพ)
18:00 ฉะเชิงเทรา
บ้านค่าย ยูไนเต็ด -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Postp 18:00 [2]ไดนาโม ซามาร์คาด
บูโซโร เอฟเค[4] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
18:00 เอฟซี มินส์ค (ยู 19)
BFC Daugavpils U19 -2
-2.25
18:00 ไครัต อัลมาตี้(ยู 19)
อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) -0.25
-0.75
18:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19)
มัลโม(ยู19) -2.25
18:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
FK Zvijezda 09 U19 -1.75
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)
ยูเวนตุส(ยู 19) +0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
18:00 Fasil Kenema
Hadiya Hossana -0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
18:00 Spartak Subotica U19
FK Graficar Beograd U19 -
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
18:00 Senyo Carnifex
Diosgyori VTK II +0
-0.25
+0
18:00 Gerjeni SK
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 +0.75
18:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
Kelen SC -1.25
-1
18:00 Hajduszoboszlo SE
Kisvarda II -0.25
18:00 โมโนริ เอสอี
Rakosmenti KSK -1
-0.75
18:00 ปาคซิ เซ 2
Mohacs -1.75
18:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2
Papai Perutz -0.5
18:00 RCO Agde
Andrashida SC -1.75
18:00 Dabas-Gyon FC
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี +1.75
+2
18:00 โกมาโรม วีเอสอี
Gyirmot SE II +0
-0.25
+0
18:00 เวซสเพรม เอฟซี
Balatonfuredi FC -0.75
18:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2
Putnok Vse -0.5
18:00 UFC Nagykanizsa
บีวีเอสซี +1
18:00 คาซิงบาร์ซิคา
BKV Elore -0.75
18:00 อีเอสเอ็มทีเค
Ferencvarosi TC B -0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
18:00 [9]KF Dukagjini
KF Ballkani[2] +0.5
18:00 [4]Gjilani
KF Drenica Skenderaj[1] -0.5
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
18:00 Neo Ikonio
AE Eginas +0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
18:15 เซเมน ปาดัง
เบเบล ยูไนเต็ด -0.5
-0.75
european women (european women)
18:30 กรีซ (ญ) ยู19(N)
คาซัคสถาน (ญ) ยู19 -
18:30 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19
บัลแกเรีย (ญ) ยู19 -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
18:30 ทรอมโซ่ (ยู 19)
สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
19:00 เยอรมนี(ยู 17)(N)
ซานมารีโน (ยู 17) -
european women (european women)
19:00 ฮังการี (ญ) ยู19(N)
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 -
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
19:00 [MKD D1-3]อคาเดมี่ ปานเดฟ
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[MKD D1-9] -
19:00 [MKD D1-4]เบรกัลนิก้า สติป
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D2W-10] -2.75
-2.5
19:00 [MKD D2W-4]เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
Olimpus Skopje Balashikha[MKD D1-8] +0.25
19:00 FK Tikves Kavadarci
เอฟเค ชคูปิ -
19:00 [MKD D1-7]Vlazrimi Struga
โบเรค เวเลส[MKD D1-10] -0.75
19:00 [MKD D1-1]เอฟเค ชคูปิ
FK Tikves Kavadarci[MKD D1-11] -2
-1.75
19:00 [MKD D2E-4]Belasica Strumica
ซิเล็กส์[MKD D2W-1] -
19:00 [MKD D1-6]เอฟเค สเกนดิจา 79
เรโนวา[MKD D1-2] -0.5
-0.75
19:00 [MKD D1-12]เปลิสเตอร์
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-5] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:00 [13]Al Sinaah
Newroz SC(IRQ)[20] -0.5
19:00 [17]Al Qasim Sport Club
Naft Misan[11] -
19:00 [5]Al Talaba
อัล ฮานลาบา[6] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) -0.25
19:00 [CZE U19-1]สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[HUN U19A-3] -1.5
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
อตาลันต้า(ยู 19) -0.25
19:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) -1.25
-1.5
19:00 ลีลล์(ยู 19)
เซบีย่า (ยู 19) +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
19:00 [5]เอฟซี โนโวซีบีสค์
เออทิช 1946ออมส์[7] -0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 [Ken D1-1]บานดาริ
พอสต้า เรนเจอร์[Ken D1-6] -0.5
-0.75
Postp 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
ทัสเคอร์ -
19:00 [Ken D1-2]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
Bidco United[Ken D1-11] -0.25
19:00 FC Talanta
เคซีบี +0.75
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
แมทารี่ ยูไนเต็ด -0.25
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
กอร์ มาเฮีย +0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [17]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[13] +0.5
+0.25
+0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
19:00 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
ซีเอส ฟัวเรย์ -
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
19:00 Dias Koridalou
Mavros Aetos - Olimpiada -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
19:15 [8]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
Vpk Agro Magdalinovka[15] -
19:15 [4]โอโบโลน เคียฟ
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[14] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
19:30 [6]อัลบิโนเลฟเฟ่
ยูเวนตุส(ยู 23)[9] -0.5
-0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
19:30 [14]กอล โกฮาร์ เอฟซี
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[8] -0.5
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
19:30 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[8] -0.5
-0.75
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
19:30 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] +1
+0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
19:30 Sport Club Belem
Pedreira EC -
19:30 Monte Cristo/GO
Uniao Inhumas -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
19:30 FK Dziugas Telsiai II
FK FM Ateitis -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 [GRE D2-2]เลวาเดียกอส
AE Kifisias -
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) -0.25
-0.5
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) +0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 [5]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ไบรน์[12] -0.5
-0.75
-0.5
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
20:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom
Sokol Dolna Zdana +1
+1.5
+1.75
european women (european women)
20:00 โปแลนด์ (ญ) ยู19
อิตาลี (ญ) ยู19 -
20:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N)
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
20:00 [UZB D1-4]นาซาฟ การ์ชิ
ลีแมน[HK PR-4] -1.25
-1.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 20:00 [7]ทรานส์ นาร์ว่า
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [11]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)[12] -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
20:00 [5]FK Panevezys-2
Babrungas[9] -0.25
-0.75
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
20:00 ยูกันดา ( ญ )
เอธิโอเปีย (ญ) +0.25
+0
+0.25
20:00 สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ)
แคเมอรูน (ญ) -
20:00 Eritrea (w)
บุรุนดี ( ญ ) -
20:00 [119]ซิมบับเว (ญ)
สวาซิแลนด์ ( ญ )[157] -
20:00 [159]โมซัมบิก (ญ)
แอฟริกาใต้(ญ)[55] -
20:00 [142]แทนซาเนีย (ญ)
นามิเบีย (ญ)[146] -1.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
20:00 [12]นาร์โด เอฟเค
Oygarden FK[8] +0.25
+0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
Kansanshi Dynamos -0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
20:00 ชีติ
แซมเบเนเดทเซ่ -1
-1.25
20:00 Cittanova Interpiana
ASD Troina -1.25
20:00 US Breno
เอเอสดี บรูซาปอร์โต -0.5
-0.25
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ -0.5
20:00 ASD Paterno
ASD Licata -0.5
-0.25
-0.5
20:00 Aglianese
Correggese Calcio -0.5
20:00 เลคนาโน
USD Casatese -0.25
20:00 TSV Klausdorf
FC Vado -0.5
-0.25
20:00 แรนเด
ASD Sancataldese -1
20:00 ASD Alcione
เมซโซลาร่า +0
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ
SC Caronnese +0
20:00 โนเซริน่า
นาร์โด -1
-0.75
20:00 คาร์ปิ
Borgo San Donnino -0.5
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
ASD Lornano Badese -0.5
20:00 FB Brindisi 1912
San Giorgio 1926 -
20:00 ริมินี่
Real Forte Querceta -0.75
-1.25
-1
20:00 AC Leon Monza Brianza
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ -0.25
+0
20:00 ทราปานี่
Santa Maria -0.75
20:00 Sangiuliano City Nova
ปอนเต ซาน เปียโตร -0.75
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
Sammaurese -0.25
+0
20:00 Ghivizzano
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ +0
20:00 Lentigione
ทริเทียม -1.5
20:00 ACSD Saluzzo
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ +0
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
เอฟบีซี กราวิน่า -0.75
20:00 Real Agro Aversa
ASD San Luca -0.75
-0.5
20:00 Real Calepina FC
การาวัจจิโอ +0
-0.25
+0
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่
Desenzano Calvina +0.5
+0.25
20:00 Acireale
Giarre -1.25
20:00 เคียรี่
เซสตริ เลเวนเต -1
20:00 ออด๊าซ เชริโนลา
บิสเซลเย 1913 -0.5
-0.75
-0.5
20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี
ฟอร์ลิ +0.25
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
20:00 Anagennisi Moschatou
Falirikos -
20:00 AO Kofon
Panfalirikos -
20:00 Aok Falirou
Enosi Renti -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
20:00 เอ็นเคลุคโก้
NK Tresnjevka -1
-1.25
20:00 HNK Segesta Sisak
GAJ Mace +0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:15 [14]ซีเอ เรนติสตัส
วิลล่า เอสปาโนลา[16] -0.5
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
20:15 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี
Civil Aviation Authority FC +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:30 [7]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] +0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [4]Hungry Lions
ริชาร์ดส์ เบย์[12] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:30 [17]บาริโต ปูเตรา(N)
พีเอสไอเอส เซมารัง[2] +0.5
-0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
20:30 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
เปอซิบา บาลิคปาปัน +0
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
20:30 [13]Pogonmazovik
เลช พอซนาน 2[8] +0
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
20:30 Pigasos Agiou Dionisiou
Ifestos FC -
20:30 AO Niki Rentis
Iraklis Nikeas -
european women (european women)
21:00 ออสเตรีย (ญ) ยู19(N)
สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 -
21:00 จอร์เจีย (ญ) ยู19(N)
โรมาเนีย (ญ) ยู19 -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 21:00 [12]วินเกตส์ & ฟินเชลย์
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[6] -1.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [21]มอร์เพธ ทาวน์
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [3]โตลูกา(ยู 20)
เนกาซ่า (ยู20)[9] -
Postp 21:00 [4]ลีออน(ยู20)
พูมาส ยูนัม(ยู20)[17] -
21:00 [10]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
ปาชูก้า(ยู20)[16] -0.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:00 [141]Egypt (w)
ตูนิเซีย (ญ)[77] -0.25
21:00 [149]มาลาวี ( ญ )
แซมเบีย (ญ)[94] +0.5
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
FK Zalgiris Vilnius U19 -1.75
21:00 ยัง บอยส์(ยู 19)
บียารีล (ยู 19) +0.5
+0.75
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) -1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
21:15 [9]อัล นาจาฟ
นาฟิต อัล ยันนูป[7] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
21:30 [RUS PR-7]สปาร์ตัก มอสโก
เลสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-11] +0.5
+0.75
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [7]ซาแนท นาฟ
ซบ อฮัน[11] -0.25
+0
21:30 [10]เอสเตกฮลัล
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[13] -1.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
21:30 [5]โบแรกซ์ บันจา ลูกา
เอฟเคทุซลา ซิตี้[2] -0.25
-0.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
21:30 [1]ดินาโม บาตูมี(N)
ดินาโม ทบิลิซี[2] -0.5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
21:30 [108]คองโก-บราซซาวิล (ญ)
กาบอง (ญ)[132] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:30 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
21:30 TSV Ilshofen
FV Lorrach-Brombach -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
22:00 [SWE D1 SNN-12]อัสซีริสก้าบีเค
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-6] +2.5
+2.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
22:00 [1]ริเยก้า
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[6] -0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:00 [3]สปายริส เคานาส
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 [3]อัลซอลส์
อัล ไฟซาลี[4] -0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
22:00 [10]วาปรัส ปาร์นู
ทาร์ตู เจเค มัก[9] +0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
22:00 [8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[1] -
22:00 [2]แลนด์สโครน่า(ยู 21)
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[9] -
concacaf women under 17 (concacaf women under 17)
22:00 St. Kitts and Nevis U17(w)(N)
US Virgin Islands U17(w) -
22:00 Anguilla U17(w)
Guyana (w) U17 -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
22:00 [1]อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์
Krumkachy Minsk[3] -0.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:00 [141]Liberia (w)
เซเนกัล (ญ)[87] -
22:00 [38]ไนจีเรีย (ญ)
กานา (ญ)[60] -0.5
22:00 เคนยา ( ญ )
เซาท์ซูดาน ( ญ ) -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
22:00 [4]แมควา ซาแบค
Zlatibor Cajetina[13] -1
-0.75
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
22:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
โนวาลิ(ฟุตซอล) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
สเกนดิจา (ยู 19) -2.75
22:00 Crvena Zvezda Youth
เซนต์.แพทริค(ยู19) -1.75
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:00 [10]พรีเมโร่ เด อกอสโต้
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[9] -
concacaf women under 17 (concacaf women under 17)
22:10 Honduras (w) U17
Turks Caicos Islands (w) U17 -
22:10 Curacao U17(w)(N)
Belize U17 (w) -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
22:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) -0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
22:30 [C-17]เมสสิน่า
วิโบเนเซ่[C-19] -0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:30 [7]เมตต้า/ลู ริกา
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] +0.75
+1.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [11]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[8] +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
22:30 Mazarron CF
ลา โฮย่า ลอร์ก้า +1.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:30 ไนเจอร์(ญ)
ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) -
22:30 กินี บิสเซา ( ญ )
Mauritania Women -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:35 [3]อัล-เวห์ด้า เมกกะ
อัล-คาว์แคบ[12] -1
-0.75
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
22:59 [10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
โกรลุด[13] -0.25
-0.75
22:59 [6]ซองน์ดาล
ฮามคาม[1] +0
+0.25
22:59 [11]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] -0.25
-0.75
22:59 [9]รัวฟอส
ซทจอร์ดาล บริ้ง[14] -0.75
-1
22:59 [15]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
เอฟเค เจิร์ฟ[3] +0.25
+0.5
22:59 [4]เฟรดริกซ์สตรัด
สตรอมเมน[16] -1.5
-1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
22:59 [20]โปรเซดโต้
ปาโดวา[1] +0.75
22:59 [16]US Fiorenzuola
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[17] +0.25
+0
22:59 [11]เซเรกโน่
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[19] +0
-0.25
22:59 [8]ตริเอสติน่า
มานโตวา[12] -0.5
22:59 [2]ซุดติโรล อัลโต้
ปิอาเชนซา[15] -0.5
22:59 [10]เทรนโต้
เฟอรัลพิซาโล[3] +0
+0.25
22:59 [18]Legnago Salus
โปร ปาเทรีย[14] +0
-0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
22:59 โรมาเนีย(ยู 17)
รัสเซีย(ยู 17) -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [18]เคเอส พอลโควิค
พุชช่า นิโปโลมิเช่[14] -0.25
european women (european women)
22:59 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19(N)
ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 -
22:59 เดนมาร์ก (ญ) ยู19
ตุรกี (ญ) ยู19 -
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
22:59 [BHR D1-10]อัล มูฮารัค
อัล คูเวต เอสซี[KUW D1-5] +0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:59 [17]ชัควารี่ ทีเค
เอสโซลโนกิ เอฟซี[13] +0
-0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
22:59 [2]ซิอัวลิอาย
FK Minija[11] -3.25
-3
-3.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] -2.5
-3
22:59 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เอฟซี เอลวา[7] -0.5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:59 จิบูตี(ญ)
รวันดา ( ญ ) -
22:59 บูร์กินาฟาโซ ( ญ )
เบนิน(ญ) -
22:59 [127]แองโกลา (ญ)
บอตสวานา ( ญ )[153] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:59 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 -2
-2.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
22:59 Beech Sigit
ทาทาบันย่า +0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
22:59 โนวาร่า
ASD RG Ticino -
22:59 FC Lamezia Terme
เกลบิซัน -0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
23:30 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี(N)
ดีลา กอริ[4] +0
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
23:30 [84]มาลี (ญ)
Guinea (w)[141] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
23:30 [1]อัล กูวา อัล จาวิย่า
Al Karkh[15] -1.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
23:30 มอนส์คัลปีเอสซี
เซนต์โยเซฟ เอฟซี -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
23:45 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-6] -0.25
-0.5
23:45 [SPA D1-7]บาร์เซโลน่า
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] -1.5
-1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
23:45 [14]อัล กาดาซิย่า
อัล คาลีจ[2] -0.25
-0.5

ผลฟุตบอลวัน 21 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:00 [9]เรอัล บายาโดลิด
Ibiza Eivissa[16] -0.75
-0.5
-0.75
00:00 [11]ฟูเอนลาบราดา
เอสดี อมอเรเบียต้า[21] -0.75
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
00:00 [C-15]เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
Nuova Monterosi[C-9] -0.25
+0
european women (european women)
00:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
ยูเครน (ญ) ยู19 -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
00:00 [10]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
โคโล โคโล่[1] +1
+1.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 แอลจีเรีย (ญ)
Sudan (W) -
00:00 [74]อิเควทอเรียลกินี (ญ)
คองโก-กินชาซา (ญ)[110] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
00:00 VD Manfredonia Futsal
นาโปลี (ฟุตซอล) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
00:00 เอ็มโปลี(เยาวชน)
ดอมซาเล่ (ยู 19) -2.25
00:00 ฮัมมาร์บี้(ยู19)
Glasgow Rangers U19 +0.5
+0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [11]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[6] +0.75
+1
+0.5
00:00 [N(s)-10]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
โอลเดนเบอร์ก[N(s)-1] +0.25
+0.5
00:00 [9]ชามนิตเซอร์
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[8] +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
00:00 [A-1]คองสวิงเกอร์
อัสเคอร์[A-3] -1
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 [SG-8]เอฟบีเค บอลข่าน
IFK Karlshamn[SG-14] -0.75
00:00 [14]Notvikens IK
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี[13] +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:00 Goppinger SV
SV Linx -1.25
-1
-1.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
00:00 CSD Amatitlan
เดปอร์ติโบซานเปโดร +0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
00:00 FC Rastpfuhl
FSV Jagersburg -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
00:15 [8]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
คัวริบก้า[12] -0.75
-0.5
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
00:30 [25]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[16] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 อาชิเลส
เดอ ทริฟเฟอร์ส[HOL D3-3] -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 [12]อัล บากา
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[5] +1
+1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
00:30 Urduliz FT
เอสดี ไลเนา +0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
00:30 Yeg Hassel
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น -
00:30 TSV 1881 Gau-Odernheim
TB Jahn Zeiskam 1896 +0.75
00:30 TUS Bovinghausen 04
FC Eintracht Rheine -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
01:00 [7]เรนเฮล์ม ไอแอล
อาเลซุนด์ เอฟเค[2] +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
01:00 [C-3]เอพี เทอร์ริส
Nuovo Campobasso[C-13] -0.5
european women (european women)
01:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19
อังกฤษ (ญ) ยู19 -
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
01:00 [3]เอชบี ทอร์ชาฟน์
เคไอ แคร๊กสวิก[1] +0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
01:00 โมทริล ซีเอฟ
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ -0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:00 Phil diae Bolley
Cybertel Aniene Futsal -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
01:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19)
Pogon Szczecin U19 -1.25
-1.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
01:00 Barcelona EC RJ (W)
Duque de Caxias (w) -
01:00 Cabofriense (w)
Perolas Negras (W) -
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:00 Serra Macaense U20
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) +1.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
01:00 CA Carazinho
Tres Passos RS -
01:00 E.C Santo Angelo
Gloria RS +1.25
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio)
01:00 Madureira EC
ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ -
Brazil Campeonato Pernambucano A2 (Brazil Campeonato Pernambucano A2)
01:00 Caruaru City FC
อเมริกา พีอี -0.25
01:00 Ypiranga PE
Ipojuca AC -0.5
brazil youth (brazil youth)
01:01 Gramadense U20
เกรมิโอ้ (เยาวชน) +2.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:01 Gramadense U20
เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) +2.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
01:15 [4]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[9] +0.5
+0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
01:30 [C-1]บารี
ฟอกเจีย[C-4] -0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:30 [9]ออดราออปอเล
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:30 GRECAL
ปาตริโอตาสเอฟซี -
01:30 Inhumas
Aparecida GO -1.75
01:30 Cerrado EC
ASEEV -
01:30 Portuguesa Londrinense PR
Aruko Sports Brasil -
01:30 AA Batel
Paranavai -
01:30 คริคูม่า
มาซิลิโอ ดิออส เอสซี +0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 [17]สวอนซี ซิตี้
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[2] +0.5
01:45 [7]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[19] -0.25
+0
-0.25
01:45 [14]มิดเดิลสโบรห์
บาร์นสลีย์[22] -0.5
-0.75
-0.5
01:45 [3]ฟูแล่ม
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] -1
-1.25
01:45 [18]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โคเวนทรี ซิตี้[4] +0
01:45 [21]ฮัลล์ ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[23] -0.25
-0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
01:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด +0
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
Postp 01:45 [5]โกสปอร์ท โบโรห์
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[2] -
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)
Portadown Reserves -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [22]เอดี อัลคอร์ค่อน
เลกาเนส[19] +0.25
+0
+0.25
02:00 [14]ซีดี ลูโก้
ลาส พัลมาส[6] +0
+0.25
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
02:00 [8]เร้ดดิ้ง
แบล็คพูล[16] -0.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 [FRA D1-11]ลีลล์
เซบีย่า[SPA D1-3] +0.25
02:00 [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ยูเวนตุส[ITA D1-7] +0.75
+0.25
02:00 [ENG PR-6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อตาลันต้า[ITA D1-6] -0.75
-0.5
-0.75
02:00 [SUI Sl-3]ยัง บอยส์
บียาร์เรอัล[SPA D1-12] +0.25
02:00 [ENG PR-1]เชลซี
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-1] -2
-2.75
02:00 [POR D1-1]เบนฟิก้า
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-1] +1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 [C-12]คาตาเนีย
อเวลลิโน่[C-10] +0
02:00 [C-16]ลาติน่า
คาตันซาโร่[C-2] +0.5
02:00 [C-7]เอซี โมโนโปลี
ยูเว่ สตาเบีย[C-11] +0
02:00 [C-14]ปากาเนเซ่
โปเทนซ่า[C-18] -0.25
02:00 [C-8]ทารันโต้
ฟิเดริส อัลเดียร์[C-20] -0.25
02:00 [C-6]ปาแลร์โม่
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-5] -0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [1]อัลเวย์เรดดี้
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[9] -1.5
-1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
02:00 [10]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[17] -0.5
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
02:00 [BRA D3A-5]มานุส (สมัครเล่น)
Porto Velho EC -1.5
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
02:15 [11]ทรี ฟิโอริ
S.S Pennarossa[4] -
02:15 [13]เอส.เอส.มูราต้า
เอสพี ลิเบอร์ตาส[5] -
02:15 [8]Fiorentino
เอสพี คอสมอส[14] -
02:15 [15]Cailungo
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[9] -
02:15 [1]เอสพี ลา ฟิโอริต้า
เตร เพนน์[3] -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
02:30 [7]เอ็มซีโอ อุจดา
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[3] +0.25
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
02:30 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ(N)
เรียลฟร้อนเทร่า -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
02:30 Unidos de Olmos
เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
02:45 [20]ซาน ลอเรนโซ่
ลานุส[5] +0
brazil youth (brazil youth)
03:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) +0
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
03:00 Sao Raimundo/RR
คาสแตนฮาล พีเอ +0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
03:00 เอดี การ์เมลิต้า
Municipal Garabito -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
03:00 วาสโก ( เยาวชน)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
03:00 Parana San Nicolas
San Jose de Villa Mercedes -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:30 [10]พลาซ่า โคโลเนีย
ซีเอ ริเวอร์เพลท[12] -0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
03:30 [PAR D1(c)-7]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
Guarani de Trinidad[PAR D2-11] -1
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
04:00 [6]Jocoro FC
ซีดี ฟาส[2] +0
+0.25
+0
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
04:00 ริโอ บลังโก้ เอซี
Nova Mutum EC -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
04:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง)
Atletico Marte Reserves -1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
04:00 Alianza FC Panama Reserves
Panama City FC -1
04:00 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)
Champions FC Academy -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:30 [2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] -1.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
04:30 CD Aguila Reserves
AD Isidro Metapan Reserves -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [6]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
แอดเลติโก ทูคูแมน[19] -0.75
-0.5
05:00 [24]บานฟิลด์
ซีเอ ฮูราแคน[12] +0
-0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 [14]ซิเอร่า
พัลไมรัส[4] +0
+0.25
+0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
05:00 [10]Lautaro de Buin
โคเบรลัว[13] -0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [5]เซเลยา เอฟซี
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[17] -1
-0.5
-0.75
CONCACAF League (CONCACAF League)
05:00 [CRC D1(a)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส
Forge FC[Can PL-3] -0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves
Udelas FC -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
05:30 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[3] +0
-0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
05:30 [COL D1(c)-5]เดปอร์ติโว เปไรร่า
ดิปอร์เทส โตลิม่า[COL D1(c)-3] +0
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
05:30 เอบีซี อาร์เอ็น
อีซี จากุยเพนเซ่ -0.5
05:30 โบตาโฟโก้ พีบี
อิมเพอราทิช -1
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
05:30 Alianza FC San Salvador Reserves
CD Chalatenango Reserves -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
05:30 โกยาเนีย
Goiatuba -
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
05:30 อิมอเร่ อาร์เอส
ครูไซโร่ (อาร์เอส) -1.25
-1.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
05:45 [11]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[2] -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:00 [22]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[17] -0.5
-0.25
06:00 [28]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
Loudoun United[31] -0.75
-0.5
-0.75
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
06:00 เอสซี เปซานดูปารา
Penarol AM -1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
06:00 [5]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
จาลาปา[8] -1
-0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
06:00 [PAR D2-4]Sportivo Ameliano
ก๋วยลีน่า[PAR D1(c)-9] +0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:00 [8]Atletico Ottawa
Valour[6] -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
06:00 Mario Mendez FC
Atletico Chiriqui Reserves -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน