บ้านผลบอล.cc
ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565ผลบอล 29 มิถุนายน 2565ผลบอล 28 มิถุนายน 2565ผลบอล 27 มิถุนายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 1 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:05 [10]Charlotte FC 0-1
0-0
Austin FC[3] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:15 3 1 Trem-AP 0-1
0-0
Santos AP 3 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:15 1 [11]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
0-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[6] 1 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 06:30 2 Connecticut Rush (w) 3-3
3-2
คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) +2
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:30 Blackwatch Rush 2-0
0-0
Pathfinder FC -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 3 [3]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2-1
0-0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11] 3 -0.75
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 2 [9]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 3-0
1-0
Atletico La Paz[2] 5 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 1 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 2-1
0-1
BC United (W) 1 -0.5
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 Blue Goose SC 6-5
4-2
Louisiana Parish AC -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 2 [BRA D1-20]ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[ARG D1-17] 1 -0.25
-0.5
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 2 [CHI D1-10]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-4
0-3
เซาเปาโล[BRA D1-8] 3 8 +0.25
+0
+0.25
FT 07:30 3 [PAR D1(a)-3]โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-0
1-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[BRA D1-14] 2 -0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 07:30 2 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-1
0-1
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 +0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 2 Northern Colorado 2-1
2-0
Chattanooga Red Wolves 4 -0.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 08:00 Elite FC (W) 1-1
1-1
Veraguas CD (W) 1 +0.5
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 08:00 New Mexico U23 0-2
0-1
Park City Red Wolves -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:30 1 1 [3]แปซิฟิก เอฟซี 3-3
2-1
Cavalry FC[1] 1 1 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [1]อลาจูเรนเซ่ 1-1
0-0
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ[4] 4 -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 09:00 1 Miss Kick FC (W) 1-1
0-1
Los Angeles Surf (w) -0.75
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 09:00 นานี เลียน 0-0
0-0
OVF Alliance -
FT 09:00 3 Salt City 1-0
1-0
Colorado ISA 1 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 11:00 [13]เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)[12] -
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 14:00 2 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0-0
0-0
Ferrymead Bays -1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 3 [4]เจียงซี เหลียนเชง(N) 3-1
2-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[6] 2 -1.5
-1
FT 14:30 [C-1]เสฉวน(N) 3-0
3-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-3] -1
FT 14:30 3 [1]คุนชาน เอฟซี(N) 3-1
2-1
Nanjing Fengfan[5] 3 -1.25
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
FT 14:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2-0
0-0
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [BUL D1-8]เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-2
1-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[BUL D2-12] -
FT 15:00 [RUS D1-8]เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5-1
3-0
เชอตาโนโว มอสโก[RUS D2WB-11] 1 -
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 15:00 Olympia FC Warriors (w) 1-6
0-2
Kingborough Lions (w) +3
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 15:15 2 1 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 2-1
2-0
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)[10] 3 -1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 15:15 1 Gold Coast United U23 1-3
0-1
Logan Lightning U23 1 -0.5
-0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:15 3 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1-0
0-0
Manningham Utd Blues U20 -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 2 [POL PR-5]วิดซอว์ ลอดส์ 1-3
0-1
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[POL D1-11] 3 +0
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 15:30 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1-0
1-0
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) -1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:45 [POL PR-11]สตอล เมียเลช 2-0
2-0
โคโรน่า คีลเซ่[POL PR-4] -
FT 16:00 [CZE D1-13]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3-0
0-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[CZE D2-8] -2.5
-2.25
FT 16:00 2 [SER D1-16]โบแร็ค คาแค็ก 3-0
3-0
เอฟเคสวิเจซด้า 2 -1.25
FT 16:00 1 1 [SER D1-5]เอฟเค วอซโดวัค 3-0
1-0
เอฟเค มอร์นาร์[MNE D1-5] 2 -1.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
FT 16:00 1 [11]Tuan Tu Phu Tho 1-2
0-2
Khatoco Khanh Hoa[1] 2 +0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:00 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0-1
0-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) -1.5
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:10 1 [2]แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์[1] +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 [POL PR-2]คราโคเวีย คราคอฟ 1-2
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-9] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
FT 16:30 2 [9]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-2
0-2
รอคเดลซิตี้ซัน[6] 1 +0
+0.5
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
Pend 16:30 บริสแบน วูลฟ์
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 [SCO CH-1]คิลมาร์น็อค 1-0
0-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-2] +0.25
+0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 16:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 4-1
2-1
Modbury Vista (W) -3.25
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
FT 16:45 3 1 Magic United TFA 2-2
0-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 -2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [SCO PR-7]ฮิเบอร์เนี่ยน 4-2
1-1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[ENG L1-22] -0.25
-0.75
FT 17:00 [SCO PR-9]อเบอร์ดีน 1-1
0-0
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-11] -
FT 17:00 1 [DEN D1-5]เฟรเดอริเซีย 1-1
0-1
เวเจิล[DEN SASL-11] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:00 1 [5]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-4
0-2
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[6] 4 -0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [13]อินชอน โคเรียล 2-0
2-0
ยังจู ซิตี้เซน[5] -0.5
-0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 5 1 [9]อัสตานาบี 2-3
1-2
Lashyn Karatau[3] 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 6-0
1-0
หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16 -
FT 17:00 ฟินแลนด์(ยู 17) 1-0
0-0
ลิธัวเนีย(ยู 17) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 17:00 2 [7]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-3
0-2
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[3] 1 +2
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 Gelsar FC 9-1
3-0
Namlha FC 2 -2.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
Pend 17:00 [3]ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ
อาบาฮานี[2] +0.25
Pend 17:00 [5]ชิทตากอง อะบาฮานี่
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[4] +0
+0.25
Pend 17:00 [8]เชค รัสเซล เคซี
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[9] -1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 17:00 FK Dziugas Telsiai II
FM Klaipedos +1
Australia Queensland Premier League 3 ( Australia Queensland Premier League 3)
Pend 17:05 Robina City Blue
Nerang -6.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 17:15 1 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 8-1
3-1
เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 2 -3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:15 3 1 [5]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง[10] 5 -1
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:15 1 1 [5]พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1
0-0
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์[7] 4 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
FT 17:30 3 [1]โอคไลจ์ แคนนอนส์ 5-0
2-0
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[13] 1 6 -1.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
FT 17:30 2 2 [6]นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-2
0-1
มอร์แลนด์ เซบราส[2] 4 +0.75
+0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Postp 17:30 [5]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
ทาร์ตู เจเค มัก 2[3] -
Postp 17:30 [8]Laanemaa Haapsalu
Tallinna FC Ararat TTU[2] -
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-2
0-1
มิทเชลตัน ( ญ ) 1 +4.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
FT 17:30 3 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2-0
2-0
Western United FC NPL 5 +1.75
FT 17:30 3 เปรสตัน ไลออนส์ 2-0
0-0
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 1 1 -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 17:40 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-1
0-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [DEN SASL-5]แรนเดอร์ส 3-2
0-0
วีบรอก[DEN SASL-7] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:00 Curtin University FC Women 1-2
1-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 18:00 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 2-2
1-0
Fulham United (W) -2.25
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
FT 18:00 2 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 0-3
0-2
ทีซี สปอร์ตคลับ -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 [POL PR-18]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-3
0-1
วิสล่า พล็อค[POL PR-1] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 1 [C-5]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3-1
1-1
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[C-2] 2 -1.25
-0.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:30 1 [10]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1
0-1
Stirling Macedonia[4] 1 +0.25
+0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 [DEN SASL-6]ซิลเคบอร์ก 2-0
0-0
ซังค์ เพาลี[GER D2-11] +0.25
+0
Pend 19:00 [ENG LCH-6]เบิร์นลี่ย์
โรชเดล[ENG L2-16] -
FT 19:00 [GER D2-9]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 6-2
1-1
ซวิคเกา[GER D3-18] -
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 2 Big Bullets FC 1-0
1-0
Sable Farming 2 -1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:45 2 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 2-8
1-1
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 3 +3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [AUT D2-4]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4-1
1-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[AUT D2-6] -0.25
FT 20:00 2 [SUI D1-8]อีเวอร์ดอน 2-0
0-0
กราสฮ็อปเปอร์[SUI Sl-2] 1 +0.75
+1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
Postp 20:00 [8]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[7] -
Postp 20:00 [2]กลันตัน
FAM-MSN Project Squad[9] -
FT 20:00 2 [1]ตรังกานู บี 1-0
0-0
กูชิง เอฟเค[4] 1 3 -0.5
-0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 2 [12]Tukums-2000 II 2-1
1-0
Valmieras FK II[2] 2 +3

+4
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 20:00 1 [13]FK Bolat Temirtau 1-1
0-0
ไครัต อคาเดมี่[5] +1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 5-1
3-1
India (w) U17 -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 20:00 พาโรยูไนเต็ด
RTC FC +3.75
+4.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-1
0-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) +0.25
FT 20:00 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5-1
2-0
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 -0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0-2
0-2
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [GER D2-1]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3-1
2-1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 1 +0.25
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
FT 20:30 2 [IDN ISL-2]เปอร์ซิบ บันดุง 1-1
0-0
พีเอสเอส สเลมัน[IDN ISL-12] 1 4 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [FRA D2-14]อาเมียงส์ 1-4
1-1
ออสเทนเด้[BEL D1-10] +0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 2 1 [11]Mazatlan U20 0-2
0-0
พูเอบลา (ยู20)[15] 2 -0.5
Pend 21:00 [14]เนกาซ่า (ยู20)
โตลูกา(ยู 20)[18] -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 21:00 2 [7]Gareji Sagarejo 2-0
1-0
Spaeri FC[4] 2 -0.25
FT 21:00 3 [3]เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-2
0-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[1] 3 +0.75
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
Pend 21:00 Al-Ahly Merowe
Al Shorta Al Qadarif -
Pend 21:00 Hay Al Wadi
Khartoum Al Watani -
Pend 21:00 Kober Khartoum
Hilal El Fasher -
Pend 21:00 อัล เมอร์รีคห์
Hilal O Baye -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 2 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-2
1-2
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2 -0.25
FT 21:00 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
0-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2 -0.75
Pend 21:00 อัลมาโกร(สำรอง)
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) -
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
Pend 21:00 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง)
สปอร์ต บอยส์(สำรอง) +0.5
+0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
21:15 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) -4
europe bswcp (europe bswcp)
FT 21:15 1 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 7-3
3-2
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) -4.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:15 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 1-4
0-3
Sweden (w)U16 -
FT 21:30 เอสโตเนีย(ยู17) 3-2
1-1
ลัตเวีย(ยู 17) -
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 21:30 5 FC Ilbirs 1-1
0-1
Nur Batken 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:45 [TUR D1-4]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-0
1-0
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[UKR D2-1] -
FT 22:00 [FRA D2-6]แก็งก็อง 3-1
3-0
ชามัวร์ นิออร์ท[FRA D2-13] -0.25
FT 22:00 [POL PR-3]ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-3
2-1
มอเตรอ รูบิน[POL D2-6] 1 -1.75
-2
FT 22:00 [HUN D2E-12]ชัควารี่ ทีเค 1-1
1-0
Ivancsa -1.25
FT 22:00 [AUT D2-2]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-1
0-0
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-3] +0.25
FT 22:00 [SUI Sl-3]ยัง บอยส์ 2-2
1-1
สเตด โลซาน อูชชี[SUI D1-7] -1.75
-2
FT 22:00 [HUN D2E-2]เคชเคเมติ ทีอี 3-2
1-1
เบเก้ซัคซาบา[HUN D2E-14] -
Cancel 22:00 [FRA D2-5]โซโชซ์
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[LUX D1-5] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 3 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
0-0
ริก้า เอฟซี[3] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 1 [5]ชบับ อลอร์ดอน 1-2
0-1
ซาฮับ เอสซี[6] 1 +0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:00 4 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 3-1
2-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[9] 2 -3
-2.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 22:00 4 [9]เอฟเค อรีส 2-2
0-0
โทบอล คอสตาเนย์[2] 3 +0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 22:00 1 [4]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-2
0-1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[1] 1 -0.5
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [12]Naft Misan 3-0
0-0
Zakho[10] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 [14]อิตาลี(ญ) 1-1
0-0
สเปน(ญ)[7] +2
+1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 3 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-0
1-0
ลีพา 2 -3
-2.5
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 22:00 4 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 1-5
1-2
TB/FCS/Royn +0.5
Columbia U19 League (Columbia U19 League)
FT 22:00 1 Boca Juniors De Cali U19 2-1
1-1
America de Cali U19 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [GER D2-3]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 4-3
2-3
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-6] -1
FT 22:30 [SVK D2-5]เอฟเค โคซิค 2-2
0-0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[POL D1-13] -0.5
-0.25
FT 22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1
0-0
แซดเอ็นเคโอซีเยค -
Pend 22:30 [GER D2-12]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
Swift Hesperange[LUX D1-4] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 [2]เคทีพี ค็อตก้า 4-1
2-1
เอ็มพี มิคเคลลี่[8] 4 -0.5
-0.75
FT 22:30 2 [4]กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-2
0-1
เคพีวี คอคคูล่า[6] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:30 2 [7]เจเอพีเอส 0-1
0-0
ทีพีเอส ตูร์คู[1] 2 +1
+1.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 Dhahra Tripoli 1-3
0-1
Al Khmes -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:59 [FRA D2-18]เกววีลย์ อูแอส
ปารีส เอฟซี[FRA D2-4] -
FT 22:59 [FRA D3-1]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-1
1-0
อูแอส กงการ์กโน่[FRA D3-4] -0.5
FT 22:59 [AUT D2-11]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-4
1-2
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-5] -
FT 22:59 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-0
1-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -1.25
FT 22:59 วาล็องเซียนส์ 1-0
0-0
ยูเอ็นเอฟพี -
FT 22:59 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3-3
2-3
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค -
FT 22:59 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 3-3
1-3
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[SVK D1-2] 1 -1.75
FT 22:59 ASK Bravo Publikum 1-1
1-0
ริเยก้า[CRO D1-6] +1
+1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
FT 22:59 4 [1]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-1
1-0
Hegelmann Litauen[3] 2 -0.5
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
Postp 22:59 [9]สลาเวีย โมซีร์
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[4] +1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
FT 22:59 2 [3]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2-1
2-0
เนเวซิส[2] 1 -0.25
FT 22:59 1 [1]FK Neptunas Klaipeda 2-0
1-0
Babrungas[7] 1 -1.25
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 นอร์เวย์(ญ) ยู16 5-2
2-1
Iceland (w) U16 -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 [2]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0
0-0
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[5] 1 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 4 ทีไอพีเอส วันตา 3-1
1-0
อัตเลตีโก เมลมิ 6 -0.5
-1
FT 22:59 1 JJK/2 5-1
3-1
LehPa Kontiolahti 2 -1
-1.25
FT 22:59 3 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 2-1
0-1
PKKU II 1 1 -1.25
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 22:59 2 1 Universidad San Martin Reserves 2-1
1-0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 3 +0
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
FT 22:59 คลับ อีเกิลส์ 3-1
2-0
Da Grande SC -2.5
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:10 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1
0-0
พรูเบน มุนสเตอร์ -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 3 พอนนี่สตาร์เกท 1-1
0-0
พุยยุ เฮลซิงกิ 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:20 [BUL D1-6]สลาเวีย โซเฟีย 3-0
1-0
Sportist Svoge[BUL D2-10] -1.5
FT 23:30 1 SV Atlas Delmenhorst 4-3
2-3
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก -0.75
-1
Pend 23:30 [AUS D3E-10]ASV Bruck
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[AUS D3E-13] -0.5
FT 23:30 [CRO D1-2]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-3
0-2
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-4] -0.25
+0
Pend 23:30 เอสเค มาเรีย ซาล
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม +3.25
Pend 23:30 [SLO D1-2]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
เฮชเอ็นเคกอริก้า[CRO D1-10] -
FT 23:30 1 [GER RegB-15]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-1
0-1
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[GER RegB-9] 3 +0.5
FT 23:30 [AUS D3C-13]เอสซี คาลสดอฟ 1-1
1-1
กราเซอร์ เอเค[AUT D2-1] +2.25
FT 23:30 1 [SLO D1-7]ดอมซาเล่ 1-0
1-0
Jadran Dekani[SLO D2-8] -2
-2.25
-2.5
FT 23:30 [POL PR-5]วิดซอว์ ลอดส์ 1-0
0-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-17] -0.25
+0
FT 23:30 [AUT D2-14]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-8
0-3
สปาร์ตาปราก 2[CZE D2-5] -
FT 23:30 SV Lebring 2-4
0-1
อัลเลอไฮเลเกน 1 +1.5

+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 AC Barca 0-2
0-2
เจพีเอส ยูแวสกูแล 1 4 -1.25
-1.5
europe bswcp (europe bswcp)
Pend 23:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -

ผลฟุตบอลวัน 2 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 [14]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-1
2-1
มัลโม่ เอฟเอฟ[5] 2 +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 Eckernforder SV 0-2
0-0
Phonix Lubeck -
FT 00:00 2 [HOL D1-16]เอสซี คัมบูร์ 2-2
1-0
เอสวี เม็พเพ่น[GER D3-12] 3 -1
FT 00:00 [GER D3-6]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-4
1-3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-10] +1
FT 00:00 Tus Dassendorf 2-2
0-2
โฮลสไตน์ คีล 2 -
FT 00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-1
2-0
SC Furstenfeld -1.75
FT 00:00 [RUS PR-16]เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-1
0-0
เอฟเค โซชิ[RUS PR-12] +0.25
FT 00:00 [AUT D2-7]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-0
1-0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[AUS D3C-2] -0.5
FT 00:00 [AUS D3WS-1]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3-3
2-0
คุฟซไตน์[AUS D3WT-6] -1
FT 00:00 kesswh 0-1
0-0
SpVgg Hankofen-Hailing -
FT 00:00 เอสวี เลนดอร์ฟ 3-2
1-2
SV Spittal 1 +0.25
FT 00:00 เอสวี ฮอร์น 0-0
0-0
SV Stripfing Weiden +0
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
Postp 00:00 [SWE D3NG-13]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
คาร์ลสเตด บีเค[SWE D1 SNN-8] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 เอลเวอร์รัม 1-1
1-1
รัวฟอส ไอเอล บี 1 -1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 คิงส์ คัวปิโอ 4-0
3-0
SaPa Pieksamaki 1 -4.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 00:00 5 WAA Banjul 1-2
1-0
Wallidan 3 +0
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 00:00 2 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 3-0
0-0
Alfonso Ugarte de Puno Reserves 1 4 -1.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:15 Khartoum Al Watani 0-1
0-0
อัล-ฮิลาล -
FT 00:15 Al Ahly Shendi 2-2
0-0
Amal Atbara -
Pend 00:15 Wad Nobawi
Hilal Alsahel -
FT 00:15 Hay Al-Arab 1-0
0-0
Tuti SC Khartoum -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 วัลท์ติ 1-3
1-2
แอตแลนติส 2 1 4 +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 [AUS D3WS-10]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-0
1-0
วอคลามาร์ค[AUS D3C-6] +1.5
FT 00:30 เอสวี ฟรีเชีย 03 0-6
0-0
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [8]อัล แรมธ่า คลับ 4-1
2-0
มานน์[12] -0.5
-0.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 00:40 Yafoot FC 0-1
0-0
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4-2
2-0
Parkgate -
FT 01:00 3 [SER D2-3]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3-1
1-1
Jedinstvo Bijelo Polje[MNE D2-1] 2 +0
FT 01:00 Penrith AFC 1-5
0-1
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -
FT 01:00 [ENG RYM-17]เฮอรินจี โบโรห์ 1-2
0-1
เลย์ตัน โอเรียนท์[ENG L2-14] +3.25
FT 01:00 [SER D1-9]มัลโดส ลูการ์นี 3-1
1-1
Mladost Novi Sad[SER D2-2] -
FT 01:00 Dereham 0-4
0-2
นอริช ซิตี้ -
FT 01:00 1 Melksham Town 1-6
0-3
บริสตอล โรเวอร์ส[ENG L1-15] +4.25
FT 01:00 [ENG-S CE-17]ฮิทชิน ทาวน์ 0-3
0-2
ลูตัน ทาวน์[ENG LCH-20] +4
FT 01:00 [WAL FAWCS-15]Undy Athletic 0-7
0-3
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[ENG L2-22] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 01:00 4 อังกฤษ(ยู 19) 1-1
0-1
อิสราเอล(ยู 19) 2 -1
อียิปต์ คัพ (Egyptian Scores Cup)
FT 01:00 2 [EGY D1-15]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2-0
0-0
เอล กัวน่า[EGY D1-14] 1 2 -0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 01:00 4 [2]ไวกิงเกอร์ โกตู 2-1
0-0
บี 36 ทอร์ชาฟน์[4] 3 -1
-0.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 Athletico Paranaense (W) 6-1
3-0
Alianca FC (W) 1 -3.5
-3.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 2 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3-2
2-0
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 2 +0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 01:00 1 Djerv 1919 0-3
0-0
วีดาล +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) 6-0
2-0
Femar FC U20 1 -4
-3.75
FT 01:00 2 ซีเอสพี (เยาวชน) 4-0
2-0
เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน) 1 5 -2.25
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 01:00 1 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 5-1
3-0
Cusco FC Reserves 1 -2.25
-2
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 01:00 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 3-2
1-2
เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 [ENG-S PR-13]ติเวอร์ตัน ทาวน์ 2-1
0-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L1-20] -
FT 01:30 4 [SER D1-14]ราดนิคกี้ 1923 1-1
0-1
โอเอฟเคเปโตรวัค[MNE D1-7] 2 -1.5
-1.25
Pend 01:30 Irvine Meadow
สแตรนแรร์ +2.75
FT 01:30 [ENG L2-3]แบรดฟอร์ด ซิตี้(N) 2-0
1-0
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[ENG CN-18] 1 -2.5
-2.75
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:30 [7]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 3-1
1-1
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[10] -0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [6]โบฮีเมี่ยนส์ 2-3
0-1
เดอร์รี่ ซิตี้[3] +0
FT 01:45 2 [4]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3-0
1-0
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[8] 3 -1.25
FT 01:45 [2]ดันดาล์ค 3-0
0-0
ยูซี ดับลิน[10] -1.75
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [2]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0
0-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[3] 3 +0.25
FT 01:45 2 1 [7]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-3
0-2
คอร์ก ซิตี้[1] 1 +1
FT 01:45 1 [8]โคห์บ รัมเบลอ 0-2
0-1
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[6] 3 +0.25
FT 01:45 3 [5]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-1
1-0
แอธโลน ทาวน์[9] 1 -1.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 1 [9]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-1
0-1
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 1 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 02:00 [SCO HL-12]ฟอร์เรส
เอลจิน ซิตี้[SCO L2-9] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [1]เรอัล ซานต้า ครูซ 3-0
2-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ[16] 4 -0.5
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
Postp 02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้
อราปิราก้า(เอเอสเอ) -
Postp 02:00 EC Prospera
ยูเวนตุสเอสซี -
Postp 02:00 CEO Varzeagrandense
เซียลันเดีย ดีเอฟ -
Postp 02:00 โปซูอาเลกรี
ยูอาร์ที เอ็มจี -
Postp 02:00 อนาโปลิส เอฟซี
เกรมิโอ อนาโปลิส -
02:00 เรอัล โนโรสเต้
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี -
Postp 02:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น -
Postp 02:00 ซูซา พีบี
Sao Paulo Crystal FC -
Postp 02:00 อิมอเร่ อาร์เอส
คาเซียส อาร์เอส -
Postp 02:00 ซานตา ครูซ พีอี
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ -
Postp 02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
อิโพรา อีซี -
Postp 02:00 ฮูไมตาเอซี
ริโอ บลังโก้ เอซี -
Postp 02:00 อีซี จากุยเพนเซ่
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ -
Postp 02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
Azuriz FC -
Postp 02:00 อิกาซ่า อีซี
คาร์โต ซีอี -
Postp 02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
Perolas Negras -
Postp 02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์
โอเอสเต้ -
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 2 Deportes Union Companias 2-2
2-2
Municipal Santiago 2 -0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 2 JC Futebol Clube U19 2-1
1-0
Rio Negro AM U20 2 +3.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:10 [3]ฝรั่งเศส(ญ) 7-0
6-0
เวียดนาม(ญ)[32] -4.75
-5
USL W-League Women ( USL W-League Women)
FT 02:10 1 Miami AC (W) 2-0
0-0
Florida Elite Soccer Academy (W) -1.5
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 3 [6]เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-3
0-1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[2] 5 +0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 1 [6]กรินดาวิค 2-2
0-1
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[1] 2 -0.25
FT 02:15 3 [3]ฟีลเคียร์ 2-2
2-0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] 1 -1.25
FT 02:15 2 [7]กอเดรนเกอร์ 1-0
1-0
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส[2] 4 -0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 02:15 4 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 0-2
0-2
ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 4 +1
+0.75
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 02:30 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 3-0
2-0
CD Coopsol Reserves 2 -2
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 03:00 2 1 [8]ไอเอฟ เวสตรี 2-4
0-2
เควี เวสตูร์แบร์[11] 1 -0.75
-1
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 03:00 1 UniversidadO M 0-1
0-1
Jarabacoa FC 1 +0
Peru Reserves League ( Peru Reserves League)
FT 03:00 2 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 1-2
1-1
อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 4 -0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 6 2 [19]อินติกัส เดปอร์เตส 1-2
1-1
อคาเดเมีย กันโตเลา[17] 1 -1.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 04:00 2 1 [8]ก๋วยลีน่า 1-1
1-1
นาซิอองนาล อซุนซิยง[6] 1 +0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:00 2 [14]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
0-0
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[16] 3 -0.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [10]3 เดอ เฟบเบรโร่ 2-0
0-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[15] +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [15]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3-1
0-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[10] 2 -0.5
brazil youth (brazil youth)
Postp 05:00 ครูไซโร่ (เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) -
Trinidad And Tobago Pro League (Trinidad And Tobago Pro League)
Pend 05:00 Cunupia FC
CSW FC +0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 05:05 5 [14]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-2
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[12] 2 +0
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 05:05 4 โดมินิกา(ยู20)(N) 2-2
0-2
กัวเตมาลา(ยู20) 1 +0
+0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 05:05 1 [8]เอฟซี เอดมันตัน 3-0
1-0
ยอร์ก 9 เอฟซี[7] 3 +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:10 2 [1]เบลกราโน่ 2-1
1-1
เอลมาโกล[10] 1 3 -0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:40 2 [8]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1
1-1
โคโล โคโล่[1] 2 2 +0.25
+0.5
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
Postp 06:00 [1]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
พลาซ่า โคโลเนีย[4] -1
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 6 Pacajus 2-3
1-1
Tocantinopolis 1 -0.25
-0.5
bra spc (bra spc)
FT 06:00 2 [BRA SPB-3]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2-2
0-0
Lemense SP[BRA SPB-9] 1 4 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 06:00 Colorado Rush (w)
Indios Denver (w) -0.75
Postp 06:00 ฟิลาเดลเฟียโลนสตาร์ เอฟซี (ญ)
Athena SC (W) -
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
Pend 06:00 XV de Jau
Santacruzense SP -0.25
FT 06:00 2 Catanduva FC 0-1
0-0
Itapirense/SP 1 4 -0.25
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 06:00 2 อิปาติงก้า 2-0
0-0
Democrata SL/MG -0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:00 เอฟซี โมทาวน์ 1-2
1-1
ซีดาร์สตาร์ -0.25
FT 06:00 Kings Hammer FC 5-1
3-1
Toledo Villa FC -1.5
FT 06:00 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 1-0
1-0
Real Central NJ -
FT 06:00 Patuxent FA 1-2
0-1
เวอร์จิเนียบีชซิตี้ -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน