บ้านผลบอล.cc






ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564ผลบอล 21 ตุลาคม 2564ผลบอล 20 ตุลาคม 2564ผลบอล 19 ตุลาคม 2564ผลบอล 18 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:30 3 [7]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-0
1-0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[3] 3 +0.75
+0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:00 [W-3]ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-1
0-1
ซูเลีย เอฟซี[W-6] -0.5

-2.25
FT 07:00 [W-4]ซาโมร่า บารินาส 0-0
0-0
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-2] 3 -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 [4]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-2
1-2
โคเบรซอล[10] -0.25
-0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 1 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 0-0
0-0
เกาหลีใต้(ญ)[18] -3.25
-3
ปานามา ลีก สำรอง (Panama Reserve League)
FT 07:00 3 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 0-2
0-1
Aguilas UP 2 -0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 [CRC D1(a)-4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4-3
2-2
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[GUA D1(a)-2] 2 -0.75
-1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 1 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-2
0-1
ริเวอร์เพลท[1] 1 2 +0
+0.25
+0
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-1
2-1
ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ -0.75
-1.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 2 [COL D1(c)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
0-0
เดปอร์ติโว กาลี[COL D1(c)-11] 3 -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [2]ดิเรียนเกน 3-0
2-0
เดปอร์ติโวโอโกตัล[7] -1
-1.5
FT 08:00 1 [6]เรอัลมาดริซเอฟซี 0-1
0-1
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[9] 3 -0.75
-1
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:10 1 [2]Cavalry FC 2-1
1-0
แปซิฟิก เอฟซี[1] 3 +0.25
+0
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:00 1 [HON D1(a)-6]มาราธอน(N) 0-2
0-1
ซีดี โมตากัว[HON D1(a)-2] 1 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 10:00 3 1 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1
0-1
เอฟเค การูก้า[CB-10] 2 +0
+0.5
+0
FT 12:00 2 [CB-4]Dinamo Vladivostok 1-1
0-0
ดินาโม บรีอันสค์[CB-1] 1 1 -0.25
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 13:00 [5]Guangdong Meizhou Huijun (w)(N) 1-0
0-0
ชานตง(ญ)[7] -
FT 13:00 [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) 4-0
3-0
เสฉวน(ญ)[10] -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 1 อุตตรันชัลเอฟซี 1-0
0-0
Ahbab FC 3 +0
FT 14:30 1 Youngmen SC 4-2
1-2
Friends United 2 +0.75
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 15:00 [1]อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) 1-1
0-0
เจียงซูซูหนิง(ญ)[4] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 1 MS Tirat HaCarmel 3-2
1-0
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 3 -0.5
-0.75
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
FT 15:15 [8]Beijing ZaoTai Womans(N) 3-1
1-0
เจ้อเจียง(ญ)[9] -
FT 15:15 [3]ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)(N) 3-0
2-0
เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)[6] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 4 [10]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 2-1
2-0
พีเอส ติร่า[7] 4 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:15 2 1 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 2-2
2-2
Tzeirey Um El Fahem 1 3 -1.25
FT 15:30 3 1 Hapoel Qalansawe 2-1
2-0
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 3 -1.5
-1.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 15:45 [S-17]บีไน ไอลัท 0-1
0-1
มัคคาบี้ ชารายิม[S-13] +0.5
+0.75
european women (european women)
FT 16:00 1 โคโซโว(ญ) ยู19(N) 2-1
1-1
ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 -2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 1 [1]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 2-1
2-1
Strogino Youth[9] 3 -0.25
-0.5
FT 16:00 3 [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) 6-0
2-0
อูฟา (เยาวชน)[10] 3 -1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [8]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-2
0-0
ลวีฟ(ยู 21)[11] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:00 1 [2]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) 0-0
0-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[1] 1 -0.25
-0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 1 เบต้า รามัท กาน 1-0
0-0
Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 -1
-0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:30 1 [8]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-1
2-0
FK Nizhny Novgorod Youth[6] 4 +0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
Pend 16:30 SGHS FA
Dalbir Football Academy -1
FT 16:30 3 CRPF 0-1
0-1
BSF FC 1 +0.25
FT 16:30 2 Punjab Police Jalandhar 1-0
0-0
Punjab FC 2 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [4]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 5-1
4-1
คาชิว่า เรย์โซล[13] 1 -0.75
-0.5
european women (european women)
FT 17:00 1 เวลส์ (ญ) ยู19(N) 4-0
1-0
มอลโดว่า (ญ) ยู19 2 -3.5
FT 17:00 1 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 1-0
0-0
Andorra U19 (W) 3 -2.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 3 [B-7]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-2
1-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-10] 1 3 -1.25
FT 17:00 2 [B-9]Khimki Youth 3-1
1-1
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-4] 2 +0.5
+1
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
Postp 17:00 [2]กิมโป เอฟซี
ฮวาซอง เอฟซี[9] -
FT 17:00 3 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-3
0-1
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[5] 1 +0
-0.25
FT 17:00 3 [11]อินชอน โคเรียล 0-2
0-0
ชางวอนซิตี้[8] 2 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 2 [11]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 4-0
2-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[9] 3 -0.5
FT 17:00 3 [13]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-1
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] 1 +0.75
FT 17:00 2 [S-12]ฮาโปเอล แอชเคลอน 1-1
1-1
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-6] 1 +1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 4 [6]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 5-3
2-1
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[12] 1 3 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
Pend 17:00 [7]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[12] -
Postp 17:00 [3]ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
ดนีโปร-1 (ยู 21)[9] -
Postp 17:00 [5]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
FT 17:00 [13]Veres Rivne U21 0-2
0-1
เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)[10] +0.25
Pend 17:00 [6]Rukh Vynnyky U21
FC Mynai U21[14] -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 1 Civil Aviation Authority FC 0-2
0-0
ปากีสถาน นาวี่ 2 -0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 2 1 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-1
0-0
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1 +0.75
+1
FT 17:00 3 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 2-1
0-1
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1 -1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 4 Hapoel Mahane Yehuda 2-1
1-1
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 5 +0
FT 17:00 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา 4-0
2-0
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 4 +0.75
+0.5
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 National United SC 0-2
0-0
Tarun Sangha FC 2 -0.25
+0
+0.25
FT 17:00 3 Jaguar FC 0-1
0-1
CISF New Delhi 2 +1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 17:00 fugador sumida Futsal
Peace Does Machida Futsal -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 17:30 [10]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-0
0-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[8] 1 +0.5
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 17:30 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
Hapoel Ramat Israel -0.5
-0.75
FT 17:30 ไอออนนิ โมดิอิน 2-1
2-1
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 3 -0.75
FT 17:30 5 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2-1
0-1
เอสซี เบียร์ ชีบา 2 -0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 1 [S-2]เอฟซี ดิโมนา 1-1
0-1
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-3] 3 -0.25
FT 17:50 2 [S-1]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 6-2
4-1
MS Ironi Kuseife[S-10] 2 -0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:55 2 [B-8]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-3
2-1
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 1 +0.5
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:55 2 1 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3-0
1-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-14] 1 4 -0.75
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 [7]ซิมบรู ชิซินู 1-2
1-1
ดินาโม ออโต[6] 1 -1
-0.75

-1.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 3 [7]เอฟเค แวน 0-0
0-0
เซวาน บอย[4] 2 +0.25
+0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 1 [3]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 4-1
2-1
Konopliev Youth[7] 4 -2
-2.5
FT 18:00 3 [2]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-3
0-1
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[4] 3 -1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 1 [11]รูบิ ชาปิร่า 3-2
1-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[13] 2 -0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 2 [11]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2-3
0-2
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[9] 2 +0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 18:00 2 [82]คาซัคสถาน(ญ) 0-1
0-0
กรีซ(ญ)[64] 3 +1
+1.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [4]แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-0
0-0
BKMA II[6] -0.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Postp 18:00 [3]Olympic FK Tashkent
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[1] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 5 [B-12]Elazig Belediyespor 1-1
0-0
Yeni Orduspor[B-4] 1 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-17]FC Yessentuki 0-3
0-1
สตาฟโรพอล-2009[S-14] +1.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 2 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1-2
1-0
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 2 +0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:10 [3]อรารัต-อาร์เมเนียบี 2-0
2-0
อลาชเคิร์ท บี[8] -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:15 5 [S-7]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 3-1
3-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-18] 5 -0.75
-1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [2]เปอร์ซิบ บันดุง(N) 4-2
0-1
พีเอสเอส สเลมัน[12] 4 -0.75
-1
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 3 [4]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 3-4
1-2
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[12] 1 -1.5
FT 18:30 2 [17]ไอโรนี่ เนเชอร์ 2-2
1-1
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[3] 1 1 +0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:30 3 [C-7]กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-2
0-1
Dai Lin Jissbon[C-9] 3 -0.25
FT 18:30 4 [C-4]Cankaya FK 2-3
0-2
โมด้าเฟน สปอร์[C-15] 1 5 -0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 [7]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-3
0-2
มัคคาบิ ทามร่า[2] 1 -0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Pend 19:00 [8]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
วิดีโอตอน(ยู 19)[9] +0.5
+0.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 19:00 [4]Olimp Comrat 0-3
0-1
ดาเซีย-บุยอูคานี[2] +0
FT 19:00 [1]Sporting Trestieni 0-2
0-2
เรอัล ซัคเซส[10] -1.5
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 4 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 2-1
1-0
เฟนิกซ์(ยู 19) 1 -0.5
FT 19:00 3 ดานูบิโอ(ยู 19) 1-3
1-0
นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1 +0
-0.25
+0
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 2 บียูเอล เอฟซี 2-1
1-1
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 -0.25
FT 19:00 1 Vipers 5-0
3-0
Wakiso Giants FC 1 4 -1.25
-1
-1.25
FT 19:00 2 ไบร์ท สตาร์ 0-1
0-1
Onduparaka FC 1 -1
-0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-2
0-0
ราปิด บูคาเรสต์ 2 2 +0
+0.25
FT 19:00 3 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1
0-1
CS Gilortul Targu Carbunesti 4 -0.25
FT 19:00 CSM Slatina 0-3
0-1
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 -1.75
FT 19:00 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ 1-1
1-1
FC Academica Clinceni II 3 +0
FT 19:00 3 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ 1-3
0-3
Unirea Ungheni 4 +0.25
+0.5
Pend 19:00 ACSO Filiasi
CSO Petrolul Potcoava -0.75
FT 19:00 2 CSC Dumbravita 1-1
0-1
Frontiera Curtici 3 -1.25
FT 19:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 6-1
3-0
Arges Pitesti B 1 -0.5
FT 19:00 2 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 3-1
1-0
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 3 -0.5
FT 19:00 3 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 0-2
0-0
ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 1 +0
+0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 3-0
2-0
Smorgon 2 -3
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:05 4 [15]Al-Jeel Youths 2-1
0-1
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[11] 2 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:10 อินโดนีเซีย (ยู 23) 2-0
0-0
เนปาล(ยู23) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:15 1 [S-16]ชิมชอน เทลลอาวีฟ 4-2
1-1
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-8] 3 +0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 1 [A-1]อัล ลิยาช 0-1
0-1
Al-Washm[A-11] 3 -0.5
-0.75
Papar 2 (Papar 2)
FT 19:15 4 Santa Rosa PA 2-1
1-0
Capitao Poco EC 2 +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 1 [4]อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-3
0-1
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[14] 2 -2
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
Pend 19:20 [A-13]Tuwaiq
Al-Sharq[A-8] -
european women (european women)
FT 19:30 บอสเนีย(ญ) ยู19 4-0
3-0
เอสโตเนีย(ญ) ยู19 -2.25
FT 19:30 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19(N) 4-0
4-0
อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 -4.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:30 2 1 [9]สปอล(เยาวชน) 1-3
1-1
เจนัว(เยาวชน)[2] 1 +0
-0.25
+0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:30 Al Liwaa
อัล บูกาย์รียาห์ +0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 El Sekka El Hadid 0-0
0-0
โอลิมปิกเอล เควนาร์ +0
-0.25
FT 19:30 เปโตรเจ็ท 1-0
1-0
วาดี้ เดกลาเอสซี 1 -0.25
Pend 19:30 Bur Fouad
สูซ มอนตากฮาบ +0.25
FT 19:30 4 อัลเนสร์ไคโร 3-0
2-0
Belbeis FC 4 -0.5
-0.75
Pend 19:30 Banha
เทอร์ซาน่า เอสซี +0
FT 19:30 1 ZED FC 2-0
2-0
Telecom Egypt -0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 19:30 3 [5]กลอเรีย บูซัว 1-1
0-1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[7] 1 -0.5
-1
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
19:30 Torres (w)
Ravenna (W) -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
Pend 19:40 [10]Arar FC
Al-Zlfe[12] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:40 1 Tiradentes PA 0-2
0-0
Villariga pa 1 +0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:55 1 [9]อัล ซูวาอี 2-0
1-0
Salalah[7] 1 -0.25
-0.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:55 2 [1]อัลบาเตห์ 1-0
0-0
อัล ไทด์[10] 5 -1.25
-1
FT 19:55 2 1 [15]Al-Rams 0-5
0-0
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[6] 4 +0.5
FT 19:55 [14]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1-3
0-0
ดิบา ฟูไจรัช[2] 1 +0.75
+1
FT 19:55 2 [9]ฮัทต้า คลับ 1-1
0-1
แมสฟุท[11] 2 -1
-0.75
-1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:55 [A-14]อัล เอ็นเทซาร์
Al Dahab[A-10] -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 2 [12]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 5-0
1-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[13] 1 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [10]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-2
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[9] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 1 [16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-0
0-0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[2] 3 +0.25
FT 20:00 5 [1]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 2-0
1-0
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[4] 3 -0.5
FT 20:00 3 [14]ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] 3 -0.25
FT 20:00 1 [7]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-0
0-0
คาฟร์ กาซิม[3] 3 +0
FT 20:00 2 [8]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-0
2-0
ฮาโปเอล รานาน่า[15] 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 20:00 4 [6]ฮาโปเอล ริซอน 1-1
1-1
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[5] 2 +0
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
20:00 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19)
ไวกิ้งส์(ยู 19) +1.5
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:00 3 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 2-1
1-1
อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 4 -1.5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 20:00 Sao Tome Principe (W) 0-5
0-2
โตโก(ญ) -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 2 [15]Marek Dupnitza 0-1
0-0
Livstrom[19] 7 -0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 2 [12]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2-1
2-0
มิลล์วอลล์(ยู 23)[5] 1 -0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 20:00 2 [9]Radnik Sesvete 4-0
2-0
เอ็นเค โซลิน[14] 1 -0.25
-0.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Kagera Sugar 1-0
1-0
มทิปวา ชูการ์ 2 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-0
0-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) +0
-0.5
FT 20:00 3 ฮูรากัน(สำรอง) 0-1
0-0
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 6 +0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Pend 20:00 [10]Royal Muramvya FC
บีเอส ไดนามิค[4] +0
+0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 20:00 4 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-0
0-0
แอนาเดีย 2 -0.25
-1
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
FT 20:00 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 4-2
0-0
บานนี่ ยาส ยู 21 -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:15 1 1 [5]บุนยอดกอร์ 3-1
1-0
ทูรัน[14] 1 1 -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [HOL WD1-1]ซโวลเล่ (ญ) 1-2
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[HOL WD1-5] +1.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 20:30 1 [5]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2-1
2-1
กีไอร์มอต เอสอี[11] 3 -0.75
-0.5
european women (european women)
FT 20:30 อังกฤษ (ญ) ยู19 3-1
1-1
ลัตเวีย (ญ) ยู19 -2.5

-3.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:30 4 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2-3
1-2
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-2] 3 +0
+0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 20:30 2 [C-8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 5-1
3-0
เอสซี ไวซ์[C-5] 2 +0
-0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 2 [15]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 2-1
0-1
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[5] 3 +0.25
+0
-0.25
FT 20:45 4 [11]มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) 2-3
0-1
เปรซียา จาการ์ตา[9] 3 +0
+0.25
+0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 21:00 2 [7]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-1
1-1
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[6] 4 -0.25
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 1 [15]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-3
1-1
เอฟเค วอซโดวัค[7] 3 +0
-0.5
-0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 2 สโลวาเกีย(ยู 17)(N) 2-2
2-0
อังกฤษ(ยู 17) 1 +1.25
FT 21:00 อาร์มาเนีย(ยู 17) 0-2
0-1
เบลารุส(ยู 17) -1.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 21:00 เอเอส วิต้า คลับ 1-1
1-0
Tshakhuma TM -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 3 [6]เอฟซี โนอาห์ 2-2
1-0
อรารัต เยเรวาน[2] 3 +0.25
+0
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 21:00 MFK CPRF Futsal 2-1
0-0
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 21:00 4 1 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-0
0-0
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2 -0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 21:00 [17]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[1] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 1 [1]ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-0
0-0
บราก้า(ยู 23)[2] 3 +0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:15 4 1 [14]ทแซร์สโค เซโล 2-0
0-0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[7] 2 -0.25
+0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:15 2 [3]อัล ชาร์จาห์ 0-3
0-1
อัล นาเซอร์ ดูไบ[6] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:15 1 [4]อัจมาน 1-3
1-3
อัล ด๊าฟร่า[13] 1 -1
-0.75
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 21:30 2 [1]ลาห์ติ 0-0
0-0
เอซี โอลู[5] 2 -0.5
+0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 21:30 [14]คราอิโอว่า 2-0
0-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[11] 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:30 1 [4]ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-1
0-0
เอ็มซี โอราน[11] 5 -0.25
-1
-0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:30 2 [10]วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
0-0
สปาร์ตาปราก 2[2] 2 -0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:30 2 1 [14]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1
1-0
โตริโน่(เยาวชน)[11] 3 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:30 [11]โวลิน ลุตส์ค 3-2
3-1
ครีมิน ครีเม็นชุก[13] -1
-1.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [15]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1-0
0-0
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[11] -
FT 21:30 [8]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0-0
0-0
Stade Marocain du Rabat[2] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:35 [8]Mazatlan U20 4-0
0-0
เกเรตาโร่ (ยู20)[12] -0.5
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 21:40 1 [10]ฟูแลด ครูเซสตัน 1-3
0-0
เพอร์เซโปลิส[11] +0.25
+0.75
+0.5
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 1 1 [9]เอสเคเอฟซีเรด 1-1
1-1
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[7] 2 +0.25
+0.5
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:00 ฮังการี(ยู17) 3-0
2-0
เอสโตเนีย(ยู17) -1.75
FT 22:00 จอร์เจีย (ยู 17)(N) 1-1
1-0
ไอซ์แลนด์(ยู17) -
european women (european women)
FT 22:00 สเปน (ญ) ยู19 4-0
4-0
โปรตุเกส (ญ) ยู19 3 -2.5
FT 22:00 2 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19(N) 2-1
0-0
สโลวะเกีย (ญ) ยู19 3 -0.75
-1
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:00 3 Ahli Al Khalil 1-1
0-0
Silwan 3 +0
concacaf women under 17 (concacaf women under 17)
Postp 22:00 Turks Caicos Islands (w) U17
Anguilla U17(w) -
FT 22:00 1 Suriname U17(w)(N) 0-2
0-1
St. Kitts and Nevis U17(w) 1 -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:00 7 [3]เอฟซี ปิเซ็ค 2-1
0-1
สลาเวีย ปราก 2[5] 6 -0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 22:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3-1
1-0
NC Magra U21 -0.25
FT 22:00 4 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3-2
2-1
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1 +0.25
Pend 22:00 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) -0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:00 [8]Vittoriosa Stars 2-1
1-1
ซาน กวานน์ เอฟซี[5] 2 +1
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 22:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1
2-1
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 3 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2-2
2-1
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1 3 -0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:05 1 [11]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-2
1-1
อัล ทาวอน[16] 2 -0.25
+0
concacaf women under 17 (concacaf women under 17)
Postp 22:10 Guyana (w) U17
Honduras (w) U17 -
FT 22:10 Belize U17 (w)(N) 2-1
0-1
Barbados U17(w) -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:20 1 [2]อัล ดาฮัม 1-0
0-0
อัล ฮาเซม[10] 2 -0.5
-0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 2 [4]เอสเจเค ไซนาโจเอน 4-2
2-0
อิลเวส แทมเปเร่[6] 3 -0.5
-0.75
-0.5
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 22:30 4 [5]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 3-2
1-0
โอมาน คลับ[12] 3 -1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:30 2 [14]อิตาลี(ญ) 3-0
2-0
โครเอเชีย(ญ)[54] 1 -4.5
-4.25
-3.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 22:45 2 [6]ปาคซิ เซ 2-2
2-1
วาร์ดา เซ[1] 8 -0.25
-0.75
-0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 [13]ราดอมเมียร์ก ราดอม 3-1
2-0
โกลนิค เลชน่า[18] 2 -0.75
-1
-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 [4]ดินาโม มอสโก 4-1
2-0
เอฟเค คิมกี้[13] 1 -1
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:59 3 [3]คูคาริคกิ สตานคอม 6-1
2-1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[8] -1
-1.25
-1
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 3 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-1
1-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[9] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [5]โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1-0
1-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[8] 5 -0.75
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 2 [15]อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2-0
0-0
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[11] 1 +0

-1
-0.5
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:59 สวีเดน(ญ) ยู17 2-2
2-1
ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 +0.75
FT 22:59 อิตาลี(ญ) ยู17(N) 2-0
1-0
เวลส์(ญ) ยู17 -2
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 2 [21]ออสเตรีย(ญ) 5-0
2-0
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] 3 -6.75
-7
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 5 [13]Agia Napa 2-2
0-1
เอร์มิส อราดิปปู[6] 3 +0.5
+0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar Prince Cup)
FT 22:59 3 [QAT D1-1]อัล ซาดด์ 1-1
0-1
อัล เรย์ยาน[QAT D1-6] 1 -2
-1.75
22:59 [QAT D1-6]อัล เรย์ยาน
อัล ซาดด์[QAT D1-1] +1.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2-2
1-0
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] 1 -1.25
-1
-1.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 22:59 3 1 เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 3-2
2-2
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 4 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 2 SV Gerasdorf Stammer 0-3
0-2
เอสวี ดานูบ 4 +1.75
FT 22:59 SV Schwechat 4-0
2-0
พีเอสวี เวียนนา 4 -1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 2 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 3-0
1-0
international Leipzig FC 2 -0.75
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 23:10 2 [8]อัลรูสตัก 2-0
0-0
บาห์ลา[4] 1 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 23:20 3 [A-12]อัล-โนจูม 1-2
0-1
Wajj[A-2] 1 -0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 2 [4]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-2
1-1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[8] 5 +0
-0.25
FT 23:30 3 1 [18]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0
0-0
อิงโกลสตัดท์[17] 2 +0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 2 [12]โตริโน่ 3-2
2-0
เจนัว[18] 3 -0.75
-0.5
-0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 [8]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 4-0
1-0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[12] 1 -0.25
+0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-0
1-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[7] -0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 2 [7]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3-0
1-0
เอสวี ฮอร์น[9] -0.25
-0.5
FT 23:30 5 [16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-3
1-2
ลาฟนิทซ์[4] 2 +0.75
+1.25
FT 23:30 2 [6]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 5-1
4-0
FC Superfund Pasching[14] -1
-1.75
FT 23:30 2 [5]เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-0
0-0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[12] 4 -0.25
-1
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 23:30 2 [5]อัล อาห์ลี ดูไบ 2-1
1-1
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[2] 1 -0.25
+0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [S-6]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
1-0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-1] 1 +0
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 3 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1-2
0-1
SV Dellach Gail 1 +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0-0
0-0
Lokomotiva Devinska Nova Ves 2 -1.25
-1

ผลฟุตบอลวัน 23 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
00:00 [12]เวเจิล
นอร์ดเจลแลนด์[9] +0
+0.5
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [16]เยนิ มาลัตยาสปอร์
อัลเตย์สปอร์[8] +0
+0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
00:00 [11]โฮโบร
เจมส์เมอบังค์[9] -0.5
-0.75
-0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [2]อันคารากูคู
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[15] -0.5
-0.25
-0.5
00:00 [4]อียูบสปอร์
อดาน่าสปอร์[14] -1
-1.25
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
00:00 [16]วิล่าแฟรเนียนเซ
ไลซอส[10] +0.25
+0
00:00 [12]อคาเดมีโค วิสุ(N)
วาร์ซิม[15] +0.25
+0
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:00 [3]วิลเลฟรองเช
บาสเตีย ซีเอ[18] -0.75
-1.25
00:00 [1]อานซี
โชเลท เอสโอ[7] -0.75
-1
00:00 [12]เอฟซี แซมบี
เกรไตล์[17] -0.25
00:00 [4]อูแอส กงการ์กโน่
เซเต้ เอฟซี[16] -0.75
-0.5
-1
00:00 [6]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
บรูค พีรอนนาส[2] +0.25
00:00 [5]เซอด็อง
Stade Briochin[13] -0.75
-0.25
00:00 [15]โอร์แลงส์ ยูเอส
อาวรองเช่[11] +0
-0.5
00:00 [14]บูโลญจน์
ชาโตรูซ์[9] +0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:00 [7]เนเมน กร็อดโน่
บาเต้ โบริซอฟ[3] +0.75
+0.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
00:00 [EGY D1-1]ซามาเล็ค
ทัสเคอร์[Ken D1-18] -1.5
-2
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:00 [1]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[6] -0.25
-0.5
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
00:00 [5]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[11] -0.5
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
00:00 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
โรมาเนีย(ญ)[42] -2.5
-2.25
-2.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [B-1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-14] -2.25
-2.5
Postp 00:00 [13]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[1] +1
00:00 [S-2]เอสเอสวีอูล์ม 1846
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-18] -1.5
-1.75
00:00 [6]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[12] -1
00:00 [B-10]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-19] -0.75
-0.5
-0.75
00:00 [S-5]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-9] -1
-1.25
00:00 [B-13]SC Eltersdorf
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-6] +0
+0.25
00:00 [7]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[3] +0.75
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:00 [E-7]เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
Team Wiener Linien[E-6] -0.5
-1
00:00 [WT-1]SV Telfs
เอสซี ชวาส[WT-3] -0.5
00:00 [E-2]เฟริส เวียนนา 1894
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-4] -1.5
-1.25
00:00 [C-11]อัลเลอไฮเลเกน
เอสเฟา รีด บี[C-10] -0.25
+0
00:00 [C-17]เอฟซี เวลส์
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-16] -0.25

-1.75
00:00 [C-13]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-2] +1
+0.75
00:00 [WT-8]คุฟซไตน์
เอสวีจี ไรชีเนา[WT-4] -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
00:00 [8]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
เอฟเค 2000[11] -0.5
-1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
00:00 SC Bruck An Der Mur
SV Lafnitz II +0.75
+1.25
00:00 SV Lebring
SV Ilz -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
00:00 Hutnik Warsaw
Mechanik Brzezina -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:00 ฟอร์ซไฮม์
ทีเอสจี บัคนัง -0.25
+0
00:00 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี -2.25
-2
00:00 FC Bruchsal
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 +0.75
+0.5
Pend 00:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก
DJK Don Bosco Bamberg -1.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
00:00 [B-3]แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-13] -1
-1.5
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) -0.25
+0
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 00:00 Pomezania Malbork FC
Orzel Subkowy -3
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
00:00 Operario AM U20
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
00:09 เคเอซี 1909
WAC St Andra II -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:15 Teogol U25
Valledupar FC U25 -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
00:30 [10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N)
ซีเอส คราอิโอว่า[5] +0.25
+0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
00:30 [10]อัล-จาลิล
มานน์[11] -0.25
+0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:30 [W-16]บอนเนอร์
พรูเบน มุนสเตอร์[W-5] +1.25
+1.5
+1.25
00:30 [B-15]เอฟซี เมมมินเก้น
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[B-9] +0.25
+0.5
+0.25
00:30 [S-8]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-16] -0.75
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
00:30 [E-5]เอสซี แมนสดอร์ฟ
ASV Bruck[E-10] -0.75
00:30 [C-3]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
วอคลามาร์ค[C-4] -0.75
-1.25
00:30 [E-9]Traiskirchen
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[E-11] -0.75
-1
-0.75
00:30 [WT-11]SV Fugen
เอสวี ฮอลล์[WT-10] -
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 00:30 พาร์นดรอฟ
เอสซี พินกาเฟลด์ -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
00:30 TuS Osdorf
FC Union Tornesch -2.25
-1.75
Pend 00:30 Heeslinger SC
TB Uphusen -2
-2.25
-2
00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich
ทียูเอสโคเบลนซ์ +0.25
00:30 Engers
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) -0.25
00:30 MTV Wolfenbuttel
Arminia Hannover -0.75
00:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
Hertha 06 Charlotten -0.75
00:30 วัตเทินไชด์ 09
ทูเอส เอ็นเนเปเทล -1
-0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
00:45 [8]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[9] -0.75
-0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
01:00 [4]วิลเลม 2
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[14] -0.5
-0.75
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 [12]เอสซี เทลสตาร์
เฮลมอนด์ สปอร์ต[14] -0.25
-0.75
01:00 [8]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[9] -0.25
+0
01:00 [20]ดอร์เดรชท์
เดน บอสช์[16] +0
-0.25
01:00 [10]วีวีวี เวนโล
เดอ กราฟสคัป[4] +0.25
+0.75
+0.5
01:00 [19]อัลเมเร่ ซิตี้
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[17] -0.75
-1
01:00 [11]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
เอฟซี ออสส์[18] -0.5
-0.25
01:00 [2]เอดีโอ เดน ฮาก
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[3] -0.25
-0.5
-0.25
01:00 [6]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
โวเลนดัม[1] +0.5
+1
01:00 [15]เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็มวีวี มาสทริสช์[13] -0.75
-1.5
-1.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
01:00 [12]อูจเปสต์
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[4] +0.5
+0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
01:00 [8]มูสครอน เปรูเวลซ์
Jeunesse Molenbeek[7] -0.25
+0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
01:00 [15]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
ซาคาชิสพาส[3] +0.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:00 Pessah Lo Fano
VD Manfredonia Futsal -
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
01:00 Surette SE
Amadense SE -1
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)
Independente FC Limeira Youth -2
01:00 Oeste U20
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) -0.75
01:00 Itapirense U20
Vocem SP Youth -1
-0.75
-1
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
01:00 Rot-Weiss Walldorf
SV Zeilsheim +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
01:00 Hamburger SV III
เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี +0.5
+0.75
01:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
TSV Kottern -0.25
-0.75
01:00 SV Donaustauf
VFB Hallbergmoos -2.25
-2.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [B-1]ฟูแล่ม(ยู 23)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-6] +0
-0.75
01:00 [3]อาร์เซน่อล (ยู 23)
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[12] -0.75
-1
01:00 [7]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
ไบรท์ตัน (ยู 23)[4] -0.5
-0.25
01:00 [B-9]นอริช ซิตี้ (ยู 23)
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-12] +0
-0.75
01:00 [B-7]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-10] +0
01:00 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[8] +0.25
+0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
นีเวลล์ส (สำรอง) +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)
Hercilio Luz U20 -1.5
-1.75
01:00 โกลโบ (เยาวชน)
อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) +0.25
01:00 7 de Abril U20
AA Carapebus U20 -0.75
01:00 Riachuelo AC U20
วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) +0.25
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup)
01:00 Codajas U23
Canutama U23 +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 [12]อินติกัส เดปอร์เตส(N)
เซียนเซียโน่[6] +0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:15 [49]สโลวีเนีย(ญ)
เวลส์ (ญ)[34] -0.25
-0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
01:25 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] -0.25
+0
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
01:30 [1]เลช พอซนาน
วิสล่า พล็อค[12] -1
-1.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
01:30 [11]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
เอาก์สบวร์ก[16] -0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
01:30 [18]อาเลซซานเดรีย
โครโตเน่[17] -0.25
+0
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
01:30 [9]เอฟซี วิล 1900
เนอชาแตล ซามักซ์[3] +0
+0.5
+0.25
01:30 [2]อารัว
เอฟซี ธูน[6] -0.75
+0
-0.25
Postp 01:30 [5]สเตด โลซาน อูชชี
อีเวอร์ดอน[8] -0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
01:30 [10]โครบริ โกลกูฟว์
เมียดิซ เลกนิก้า[2] +0.25
+0.5
+0.25
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
01:30 [8]ปัลมา (ฟุตซอล)
เลบันเต(ฟุตซอล)[6] -
01:30 [11]Xota Magna Gurpea Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
01:30 CMB Matera Futsa
Sandro Abate Avellino Futsal -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:30 Pinheirense EC
Royal sports pa +0
+0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
01:30 [S-13]อาแฟน ลิโด้
คุมบราน เซลติก[S-11] +0.25
+0.5
01:30 [S-16]พอร์ท ทัลบ็อต
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] -
01:30 [S-6]แอลลาเนลี
ทาฟฟ์ เวลล์[S-9] -0.5
01:30 [S-14]Risca Utd
Undy Athletic[S-15] -0.5
-0.75
01:30 [6]ทคอนวี ยูไนเต็ด
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี[8] +0
-0.25
+0.25
01:30 [S-10]อัมมันฟอร์ด
Cambrian Clydach[S-5] +0.5
+0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:30 Uniao Inhumas U20
Aparecidense U20 +1.25
+1.5
01:30 กัวเนีย (เยาวชน)
โกยาส (ยู 20) +1
01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
วิลา โนวา(เยาวชน) +0.75
01:30 Morrinhos U20
Aseev U20 +0.5
+0.75
01:30 Itumbiara U20
Aparecida EC U20 +0.75
+1.5
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20)
Atletico Goianiense U20 +0.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
01:30 เอฟซี เฟลเกยราส
สปอร์ติง บราก้า 2 -0.25
+0
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:35 [22]สกอตแลนด์(ญ)
ฮังการี(ญ)[44] -2

-3
-2.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
01:45 [14]Seraing United
ชาเลอร์รัว[7] +0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [17]ซามพ์โดเรีย
สเปเซีย[16] -0.75
-0.5
-0.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
01:45 [2]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
เดอะ นิว เซนต์ส[1] +1.5
+1
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
01:45 [3]ยูซี ดับลิน
Treaty United[4] -0.5
-0.75
01:45 [2]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[5] -0.25
+0
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
01:45 [11]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
คาร์ริค แรนเจอร์ส[7] +0.25
+0
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
01:45 [IRE PR-4]โบฮีเมี่ยนส์
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[IRE PR-9] -1.75

-0.75
-1
01:45 [IRE PR-2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ดันดาล์ค[IRE PR-7] -0.5
+0
-0.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
01:45 อเวเลย์
มัลดอนทิปทรี +0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
01:45 [126]ไซปรัส (ญ)
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] +5



+8
01:45 [16]ไอซ์แลนด์(ญ)
สาธารณรัฐเช็ก(ญ)[27] -0.5
-0.25
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
01:45 เซนต์ แมรี
วิทยาลัยคอรินเทียนส -0.25
01:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด
เชอร์รี โอรชาร์ด -2.25
-2.5
01:45 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
เซนต์ มอชแทส +0.5
01:45 Edenderry Town FC
Wayside Celtic -0.75
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
01:45 ยูโรปาพอยต์
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี +0.75
+0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
01:45 [5]รูตินทาวน์ เอฟซี
เกรสฟอร์ดแอธเลติก[11] -0.75
-1
-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
02:00 [20]แซงต์ เอเตียน
อองเช่ร์[5] +0
-0.25
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
02:00 [5]โอซาซูน่า
กรานาดา ซีเอฟ[17] -0.5
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
02:00 [2]เออิบาร์
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[5] -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [12]อาร์เซน่อล
แอสตัน วิลล่า[13] -0.75
-0.5
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
02:00 [10]อเบอรี่สวิธทาวน์
เพนนี่บอนท์เอฟซี[7] +0.5
+0.25
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
02:00 [2]นิวรี่ ซิตี้
เดิร์กวิว เอฟซี[9] -0.75
brazil youth (brazil youth)
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) -0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
02:00 [B-7]Luqa St. Andrews
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี[B-3] +1
02:00 [2]เซจตัน คอรินเทียนส์
Naxxar Lions[1] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
02:00 Larkview Boys
Pegasus -
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
02:00 Deportivo Saprissa U20
Municipal Perez Zeledon U20 +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
02:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)
Dourados AC U20 +0.75
+0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
02:00 [A-13]เอซเตรมาดูรา
ซีดี ตูเดลาโน่[A-20] -0.5
-0.75
-0.5
02:00 [B-18]ยูอี แอลลาโกสเตลา
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-6] +0
+0.25
+0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
02:10 [5]ฝรั่งเศส(ญ)
เอสโตเนีย (ญ)[105] -7

-8.25

-7.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
02:15 [7]วิตอเรีย กิมาไรส์
มาริติโม่[13] -0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:30 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ออโรร่า[12] -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
Postp 03:00 [1]กัวรานี อาซุนซิยง
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[3] -
Postp 03:00 [4]โซล เดอ อเมริกา
ก๋วยลีน่า[9] -
Postp 03:00 [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
โอลิมเปีย อาซันซิออง[10] -
Postp 03:00 [8]12 เดอ อ็อคทูเบอร์
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[7] -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 [7]ยาราคูยานอส(N)
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[4] +0.75
+0.5
+0.75
03:00 [6]อารากัว เอฟซี
การาโบโบ เอฟซี[5] -0.25
+0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
03:00 [8]3 เดอ เฟบเบรโร่
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] -
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
03:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) -2.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส -1
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup)
03:00 Caapiranga U23
Anama U23 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:10 [B-3]Club Atletico Guemes
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-18] -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [5]สปอร์ต บอยส์(N)