บ้านผลบอล.cc
ผลบอล 4 กรกฎาคม 2565ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565ผลบอล 29 มิถุนายน 2565ผลบอล 28 มิถุนายน 2565

ผลฟุตบอลวัน 2 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 4 1 [(a)-7]โซล เดอ อเมริกา 0-1
0-0
Sportivo Ameliano[(a)-12] 2 -0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:15 [9]รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1-0
1-0
อติรา เอฟซี[14] -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:20 2 [(a)-7]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1
1-0
โมนาคัส เอสซี[(a)-2] 1 5 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 06:30 SC Canadense
CA Almafuerte -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 5 [(a)-13]Independiente Petrolero 1-1
1-1
Universitario De Vinto[(a)-10] 3 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 4-2
1-0
Philadelphia Ukrainian Nationals 2 -0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 06:30 2 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 3-1
3-1
ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 1 6 -0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Pend 06:59 Launceston United Reserves (W)
Ulverstone (w) -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 โอมาฮา 0-0
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 5 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Postp 07:00 San Antonio Blossoms (w)
Lonestar SC (w) -1
FT 07:00 ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) 4-1
3-1
SA Corinthians FC (W) -2.75
FT 07:00 1 อลาบามา(ญ) 1-1
0-0
TN Force FC (W) +0
+0.25
Trinidad And Tobago Pro League (Trinidad And Tobago Pro League)
Postp 07:00 La Horquetta Rangers FC
AC Port Of Spain -2
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 07:00 3 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1-0
0-0
Chicago City SC 2 -2
Pend 07:00 Peoria City
FC Manitoba -
FT 07:00 Des Moines Menace 2-2
1-1
ทันเดอร์ เบย์ โคลด -
Postp 07:00 Round Rock SC
ฮิวสตัน เอฟซี +0
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
FT 07:30 3 [4]โบคา จูเนียร์ส 0-3
0-3
บานฟิลด์[7] 2 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 3 [14]บัสควอ เอฟซี 2-0
1-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[9] -0.75
FT 07:30 1 [1]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2-0
1-0
วิลา โนวา[20] 3 -1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:30 2 [17]Deportes Recoleta 3-3
2-3
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[3] 4 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:30 5 [4]ฮูสตัน แดช (ญ) 1-2
0-1
Kansas City NWSL (W)[10] 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:30 2 FC Austin Elite (w) 0-0
0-0
San Antonio Athenians SC (w) 2 -0.5
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 07:30 2 1 เกาะ กรีน เอเอฟซี 3-2
1-2
Selwyn United 5 +0.25
concacaf championship u20 (concacaf championship u20)
FT 08:00 4 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 3-0
3-0
ฮอนดูรัส (ยู 20) 1 4 -1.25
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 08:00 3 [4]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3-0
2-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[8] 1 -0.25
FT 08:00 2 [27]นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-3
0-2
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[14] 4 +0.5
+0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 08:00 4 1 [10]เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-1
1-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[13] 4 -0.5
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
FT 08:00 5 1 เรอัล โมนาร์ช 4-0
2-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2 +0
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 08:45 South Hobart (w) 3-3
2-2
Devonport Strikers (w) -1.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 [5]ซีแอตเติล เรน (ญ) 2-0
0-0
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[12] 2 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 09:00 เอฟซี ทูซอน(ญ)
Arizona (w) -0.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
Pend 09:00 Launceston United Reserves
Ulverstone Reserves -
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
FT 09:00 2 โคซแท็ล สปิริท 1-0
0-0
Dunedin City Royals +0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
FT 09:00 2 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 1-1
0-0
โกลเด้น สเตท โฟซ 3 -1
-1.25
FT 09:00 Ballard Football Club 0-2
0-0
Capital City FC 1 -
Pend 09:00 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น
Project 51O -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [MEX D1(c)-12]โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-4
0-2
พูอีบลา[MEX D1(c)-5] 3 -0.25
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
FT 09:15 1 [3]อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 5-1
2-1
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[9] 1 2 -1.75
-2
-1.75
FT 09:15 2 [8]อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 4-3
2-1
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)[1] 1 +1.5
+1.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
FT 09:30 2 [15]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3-1
0-0
Oakland Roots[13] 1 5 +0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:30 1 [6]Angel City FC (W) 1-1
1-0
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[2] 3 +0.75
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-2
0-1
นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1 1 -1.25
FT 09:30 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-1
2-1
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 1 -0.75
-1
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
FT 09:30 1 Canberra Olympic U23 1-1
1-1
Cooma Tigers U23 3 -
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
FT 09:30 2 San Jose Earthquakes Reserve 1-1
0-0
Houston Dynamo B 1 -0.25
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League)
Pend 09:45 มอสเจล เอเอฟซี
เนลสัน ซูเบริบส์ +1
FT 09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 9-1
5-1
โนเมดส์ 1 -3.5
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
09:55 Moreland City U21
Langwarrin U20 -
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League)
09:55 Maitland FC Reserves
Weston Workers Reserves -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
Postp 10:00 [1]เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
Stirling Macedonia U20[12] -
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League)
10:00 North Shore United
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี +1.25
10:00 เบย์โอลิมปิก
Manukau United -0.5
Pend 10:00 Waiheke United AFC
โอคแลนด์ ซิตี้ -
10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์
Auckland United +0.5
+0.75
10:00 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด
เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด -0.25
Pend 10:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
Takapuna -1
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
10:00 Northbridge FC Bulls U20
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) +0.75
+0.25
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
10:00 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20)
Goulburn Valley Suns FC U20 -
FFSA SLR ( FFSA SLR)
10:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง)
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) -
10:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง)
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) -
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League)
FT 10:25 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 3-2
1-1
บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1 -
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
Pend 10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20)
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) +0
+0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
10:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก
Petone FC -2.25
-2.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
Postp 11:00 [3]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[9] -
11:00 [7]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[1] +0.75
Postp 11:00 [10]Veertien Mie (W)
Diavorosso Hiroshima (W)[4] -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
11:00 [9]วาสป้า โออิตะ
โยโกกาว่า มูซาชิโน[2] +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:00 [4]โฮบาร์ต ใต้
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[1] +0
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
Postp 11:00 [4]แลมบ์ตัน จาร์วิส
เลค แมคควอรี[10] -2.75
Postp 11:00 [11]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
บรอดมีโดว์ เมจิก[1] +2.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
11:15 [8]วอลเดน เวสทอน
โมนาโร แพนเธอร์ส[3] +0.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี
นอร์เทิร์น วานเดอริง +3
+2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
11:30 [8]ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก
โฮบาร์ทซีบรา[6] +2
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
11:30 Clarence Zebras Reserves
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี -0.75
11:30 ซัมเมอร์เซต
เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) -0.75
11:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี
Kingborough Lions Reserves -5.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 [17]บรัวบริทอากีต้า
รีโนฟา ยามากูชิ[16] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [4]อาวอนดาเล่ เอฟซี
แดนน็อค ธันเดอร์[8] -1
12:00 [14]อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
เซ้าท์ เมลเบิร์น[2] +1.75
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
12:00 [4]อาลาเมน (ญ)
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)[1] +2
12:00 [2]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[3] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:00 [12]นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์[10] +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
12:00 [14]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[6] +0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
12:00 [1]โอซาก้า เอฟซี
รัน เมล อาโอโมริ[5] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:00 [11]เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
โครย์ดอน คิงส์[8] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 [5]แคนเบอรา โอลิมปิก
คูม่า ไทเกอร์[6] +0.25
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
12:00 [4]เอฟซี บูลลีนไลออน
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน[12] -2.5
12:00 [1]นอร์ท จีลอง วาริเออร์
บรันสวิก ซิตี้[10] -2
-2.25
12:00 [3]มอร์แลนด์ ซิตี้
แลงวาร์ริน[8] -0.75
-0.5
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
12:00 [2]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)
เปเรซ(ยู20)[3] +0
12:00 [8]ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)[11] -0.5
12:00 [6]Perth RedStar FC U20
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[5] -0.5
12:00 [4]Gwelup Croatia U20
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[9] -0.25
12:00 [7]บัลแคทต้า(ยู20)
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)[10] -0.75
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
12:00 [3]เมทแลนด์
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[6] -1.25
-1
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League)
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
จีลอง เอสซี +1.25
12:00 Melbourne City NPL
North Sunshine Eagles -1.75
12:00 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
Ballarat City FC -1
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
12:00 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) +1.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
12:15 Brisbane City U23
Gold Coast Knights U23 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
12:30 [11]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[4] +0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
12:30 [11]FC Tiamo Hirakata
โซนี่ เซนได[14] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:30 [7]สเติร์ทไลอ้อนส์
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[4] +0.75
12:30 [5]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] +0.75
12:30 [2]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
เมโทรสตาร์ เอสซี[3] +0
12:30 [9]แอดิเลด แพนเทอร์
อดิไลเด้ โอลิมปิค[10] +0.25
+0.5
south australian premier league (south australian premier league)
12:30 [4]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
Eastern United[7] -0.75
-0.25
12:30 [2]เวสต์ แอดิเลด เอสซี
มอดบูรี่ เจ็ท[1] +0.75
+0.5
12:30 [11]Adelaide University SC
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[8] +0
12:30 [6]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
อดิไลเด้วิคตอรี่[10] -0.25
-0.5
12:30 [5]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[3] +0.75
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
13:00 [7]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)[5] +0
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
13:00 [3]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[8] -0.75
13:00 [7]Gunma FC White Star (W)
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[4] +0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
13:00 [7]Altona Magic U21
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)[5] +0.5
13:00 [4]ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)[11] -1.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
13:00 [10]ซูซูกะอันลิมิเต็ด
นารา คลับ[6] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
13:00 [12]อซูส คราโร นูมาซู
ไกนาเร โตโตริ[17] -0.5
-0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
13:00 นิวทาวน์อีเกิลส์
บีช ซิตี้ -2.25
-2.75
13:00 ลอนเซสตันยูไนเต็ด
อัลเวอร์สโตนเอฟซี -0.5
Australia Queensland Premier League 3 ( Australia Queensland Premier League 3)
13:00 Musgrave Yellow
ปาล์ม บีช +2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
13:30 [5]ลอนเซสตัน ซิตี้
เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี[3] +1.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
13:30 Darwin Hearts
Port Darwin FC -0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
13:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง)
Burnie United +1.5
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League)
13:30 West Canberra Wanderers FC U23
Monaro Panthers U23 +2.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
13:45 Eastern Suburbs U23(AUS)
Peninsula Power U23 -1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
14:00 [1]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)
AS Harima ALBION Womens[6] -1.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
14:00 [12]บัลแคทต้า เอฟซี
อาร์มาเดล เอสซี[9] +1
+0.75
14:00 [11]Willip
เบยวอเตอร์ ซิตี้[4] +1
14:00 [5]ซอเรนโต้ เอฟซี
เพิร์ธ เอสซี[8] +0
14:00 [2]Perth RedStar
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[1] -0.25
14:00 [7]ค็อกเบิร์น ซิตี้
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[6] +0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
14:00 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล +1
14:00 Quinns FC
Olympic Kingsway SC +2
14:00 แมนดูราท ซิตี้
ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี -1.5
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี
เฟรแมนเทล ซิตี้ +1.5
+1.75
14:00 UWA-Nedlands FC
มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก +0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
14:00 [12]จอนจู ซิติเซน เอฟซี
ชุงจูซิติเซ็น[4] +0.5
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League)
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) -0.25
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2)
14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส -2.75
14:00 ทารินก้า โรเวอร์
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +0.25
Australia Queensland Premier League 3 ( Australia Queensland Premier League 3)
14:00 Tallebudgera Valley FC
Runaway Bay Green +2.5
+2.75
14:00 บรอดบีชยูไนเต็ด
Kingscliff FC -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
14:30 [SLO D2-15]NK Brinje Grosuplje
เอ็นเค ครักคา[SLO D2-7] +0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
14:30 [A-2]Dongguan Guanlian(N)
ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี[A-1] -1
14:30 [C-5]Zibo zi cheng(N)
อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ[C-1] -
Postp 14:30 [B-4]Wuxi Wugou
Haimen Codion[B-6] -
14:30 [B-1]ฮูวนาน บิลโลวส์(N)
ShangYu Pterosaur FC[B-5] -
Postp 14:30 [A-5]Taian Tiankuang
Qinao FC[A-6] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
14:30 [10]บริสแบน ซิตี้
โกลด์ โคสต์ ไนท์[4] +1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
14:30 [2]Ban Di Tesi Iwaki
มิยาซากิ[11] -0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
14:30 West Torrens Birkalla (W)
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) +1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:00 [HUN D2E-7]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
กีไอร์มอต เอสอี[HUN D1-12] +0
15:00 [RUS D2WB-10]ซนามย่า ทรูด้า
Peresvet Podolsk[RUS D2CA-4] -
15:00 ดอร์โรจี เอฟซี
บีวีเอสซี -
15:00 [FRA D1-5]นีซ
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-10] -1.5
-1.75
15:00 [ROM D1-4]ฟารูล คอนสแตนต้า
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-11] -0.25
15:00 [POL D1-15]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-10] +1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
15:00 [10]อัลโตน่า เมจิค
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[3] +0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
15:00 [6]กย็องจู เคเอชเอ็นพี
ชิฮุงชิ ซิตี้[3] -0.5
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
15:00 [A4]เมียนมาร์(ยู 19)
บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19)[A5] -4
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
15:00 [9]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
คาเตอเลอร์ โตยามา[4] +0
15:00 [6]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
เอฮิเมะเอฟซี[7] -0.25
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
15:00 [6]อคาเซีย ริดจ์
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์[12] -0.75
15:00 [10]เวสต์เทิร์นสปิริท
ไพน์ฮิลส์[5] +1.5
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:00 [1]ฮัวเหลียน (ญ)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
15:00 [5]Jeonbuk Hyundai Motors II)
Goyang KH FC)[1] +0.5
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
15:00 อัลโตน่า ซิตี้
Caroline Springs George Cross +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
เวสตัน พุด (ญ) +1.25
+1.75
Malaysia U19 Cup (Malaysia U19 Cup)
15:15 Kuching FA U19
ปะหัง(ยู 19) +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
15:30 [HUN D1-10]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
วาซาส[HUN D2E-1] -0.25
15:30 ASV Fussgonheim
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน +2.25
15:30 Beech Sigit
เคเอฟซี โคมาร์โน +1.5
+1.25
15:30 [SVK D1-9]ซีมปิน ไมชาโลวี
ฮูเมนเน่[SVK D2-6] -1
15:30 [CZE D1-4]สโลวัคโก้
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D1-10] -1.5
15:30 [POL D1-5]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ออดราออปอเล[POL D1-9] -
15:30 [HUN D1-2]วาร์ดา เซ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-2] +0.5
15:30 คาซิงบาร์ซิคา
ดิออสกียอร์ วีทีเค -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
15:30 [4]ทีทีบีดี ฟูดอง
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] -0.25
myanmar national league (myanmar national league)
15:30 [5]หงสาวดี ยูไนเต็ด
Mahar United[9] -1.5
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
15:30 [IDN ISL-4]อเรม่า มาลัง
บาริโต ปูเตรา[IDN ISL-16] -1
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1)
15:30 ริชมอนด์
Beaumaris +2
+2.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
15:45 Kirivong Sok Sen Chey
Angkor tiger FC +1.5
Malaysia U19 Cup (Malaysia U19 Cup)
15:45 เกอดะฮ์ (ยู 19)
เตรังกานู(ยู 19) +0
15:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19)
พีดีอาร์เอ็ม (ยู19) +0
15:45 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19)
ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) -0.25
15:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19)
กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) +0
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
16:00 [3]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
เอฟซี โซล[7] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 [8]เอฟซี โตเกียว
อวิสปา ฟูกูโอกะ[14] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:00 [CZE D1-9]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
ดูก้า ปรากซ์[CZE D2-9] -0.75
-1
16:00 NK Polet Sv Martin
แซดเอ็นเคโอซีเยค +2.5
16:00 [POL D1-10]โครบริ โกลกูฟว์
เคเอส พอลโควิค[POL D2-2] -0.75
-1
16:00 [POL PR-16]วอร์ต้า พอซแนน
เมียดิซ เลกนิก้า[POL PR-15] -
16:00 [POL D1-2]จีเคเอส คาโตวีตเซ
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] -
16:00 [POL D2-16]เลช พอซนาน 2
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[POL D2-17] -
16:00 [POL PR-9]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-6] -
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช
อัสติ นาดลาเบม -2.75
16:00 เอสซี เครียนส์
โซล็อตเทิร์น -
16:00 [SUI Sl-9]วินเตอร์ทูร์
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[SUI D1-2] -
16:00 [CZE D1-15]ฮราเดตส์กราลอเว
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-6] -1.25
16:00 [CZE D1-16]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
ฟาสตาฟ ซลิน[CZE D1-8] +0.25
16:00 Radunia Stezyca
GKS Przodkowo -2
-1.75
16:00 [CZE D1-3]มลาด้า โบเลสลาฟ
เทปลิเซ่[CZE D1-11] -1
16:00 สลาโว วีเซลัด
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว -1.25
16:00 [CZE D1-7]ซิกม่า โอโลมุช
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-11] -1
16:00 [CZE D2-13]ไพรบราม
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[CZE D2-2] +0.25
16:00 [CZE D2-14]ทริเน็ค
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[SVK D2-9] -1.5
-1.75
16:00 [POL D1-6]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
รุช ซอร์ซอฟ[POL D1-7] -0.25
16:00 [HUN D1-11]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
อูจเปสต์[HUN D1-5] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 [13]เวนท์ฟอเรท โกฟุ
วี-วาเรน นากาซากิ[6] +0
16:00 [20]กรุลล่า โมริโอกะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า[21] +0
16:00 [5]มาชิดา เซลเวีย
เวกัลตา เซนได[3] -0.25
16:00 [12]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โยโกฮามา เอฟซี[1] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
16:00 [12]ฮูม ซิตี้
เมลเบิร์น ไนท์[9] -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
16:00 [3]ฮอนด้า เอฟซี
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[8] -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
16:00 [8]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
เพนินซูล่า เพาเวอร์[3] +0.75
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League)
16:00 [8]เซนต์ จอร์จ เซนต์
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์[10] -0.5
16:00 [1]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)[3] -0.75
16:00 [12]Hills Brumbies
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส[11] +0
16:00 [9]เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี
นอร์เทิร์น ไทเกอร์[5] +0.75
16:00 [7]แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ[2] +1
+1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:00 [10]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
เอฟซี อันยาง[4] +0.5
16:00 [3]บูโชน เอฟซี 1995
แทจอน ซิติเซน[2] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
16:00 [13]กิระวันสึ คิตะคิวชู
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[1] +0.5
16:00 [14]เอสซี ซะงะมิฮะระ
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[10] +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
16:00 Edge Hill United
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
16:00 [7]ทูวอง
เดอะ แกป บีพีแอล[11] -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
16:00 Perth RedStar (W)
บัลแคทต้า (ญ) -3
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
16:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
เวสเทิร์น ไนท์ส +1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:00 [2]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์[4] -0.75
16:00 [11]มิทเชลตัน เอฟซี
บริสแบน สไตรเกอร์ส[5] +1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
16:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:30 [13]เกียวโต แซงก้า
คอนซาโดล ซัปโปโร[9] +0.25
16:30 [4]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
จูบิโล อิวาตะ[15] -1.25
16:30 [5]คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[2] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
16:30 [POL D1-1]วิสล่า คราคอฟ
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[POL D1-13] -0.5
16:30 [POL PR-7]ปิแอส กลิวิส
สเตล รุสซ์โซว[POL D1-14] -1.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 [6]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[7] +0.25
south australian premier league (south australian premier league)
16:30 [12]แอดิเลด ฮิลล์
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์[9] +0.5
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League)
16:30 [4]สปิริต เอฟซี
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี[6] -1.25
-1.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [9]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2] +0.25
17:00 [5]โปฮัง สตีลเลอร์
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] +0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 [12]กัมบะ โอซาก้า
อูราวะ เรด ไดมอนส์[10] +0.5
17:00 [17]ชิมิสุ เอส-พัลส์(N)
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[1] +0.75
17:00 [7]เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[3] +0.25
17:00 [16]โชนัน เบลมาเร่
นาโกย่า แกรมปัส เอต[11] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
17:00 ซอนเดอร์ไจสกี
เอสเบิร์ก -
17:00 [HOL D2-12]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)[HOL D3-5] -
17:00 [POL D2-11]การ์บาเนียกราโกล
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค[POL D2-14] +0
17:00 [ENG LCH-16]ซันเดอร์แลนด์
เกทส์เฮด[ENG CN-1] -
Cancel 17:00 KP Calisia Kalisz
จีเคเอสเบลชาโตว์ -
17:00 [POL PR-14]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[POL D1-16] -1.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 [4]ฟาเจียโน โอคายามา
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[11] -0.25
17:00 [9]โออิตะ ตรินิต้า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[7] +0
17:00 [10]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส[15] +0
17:00 [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โทชิกิ เอสซี[18] -0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
17:00 [3]ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟเค คัสไป[6] -0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 [15]เชนันซิตี้
ชองจู จิคจิ[14] -0.5
17:00 [12]กิมแฮ ซิตี้
ม็อกโป ซิตี้[13] -0.5
17:00 [4]พาจูซิติเซ็น เอฟซี
ชางวอนซิตี้[1] +0
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
17:00 [A1]ไทย(ยู19)
ฟิลิปปินส์ (ยู19)[A6] -3.5
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
17:00 [5]Rigas Futbola skola II
Riga FC II[3] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
17:00 [16]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[3] +0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
17:00 เอฟซี ทาคิน
BFF Academy U19 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
17:00 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ -1
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 [6]โมฮัมเมดัน เอสซี
พสุนธรา คิงส์[1] +1
+0.75
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
17:00 [2]Kaohsiung Sunny Bank (W)
Hang Yuan FC (W)[5] -0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
17:00 [10]พย็องแท็กซิติเซ็น
FC Namdong[11] +0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:30 [6]สากัน โตสู
วิสเซล โกเบ[18] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:30 [19]เธสปา คูซัทสึ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[2] +0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
17:30 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
West Adelaide (W) +2.75
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
17:30 Mafco
Silver Strikers +0
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
17:30 Darwin Olympics
University Azzurri FC -1.5
-1.25
India Shillong Premier League ( India Shillong Premier League)
Postp 17:30 Malki SC
Rangdajied United -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
18:00 [12]ซองนัม เอฟซี
แกงวัน เอฟซี[10] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [DEN D1-2]ลิงบี้
ไนโคบิ้ง เอฟซี[DEN D1-6] -1
18:00 [HOL D2-13]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
อัลเมเร่ ซิตี้[HOL D2-14] +0
18:00 Bedfont Sports
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ +0
18:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -
18:00 [HOL D1-10]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[GER D2-15] -0.5
18:00 [DEN D1-11]เฟรมัด อเมเจอร์
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-3] +0.25
Postp 18:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
จีเคเอส ทิคี -
18:00 [DEN SASL-9]โอเดนเซ่ บีเค
เอซี ฮอร์เซ่นส์[DEN D1-4] -
18:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา -
18:00 [SER D1-11]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
FK Radnicki Sremska Mitrovica[SER D2-6] -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
18:00 [SWE D1 SNS-10]ทอร์น ไอเอฟ
บีเค โอลิมปิค[SWE D1 SNS-3] -0.25
Postp 18:00 Bralanda
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
18:00 [5]บินห์ดินห์
ฮอง อันห์ ยาลาย[9] +0
18:00 [1]ไฮฟอง เอฟซี
ไซ่ ง่อน เอฟซี[12] -0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
18:00 [11]FK Igilik
เซตีซู[8] +1
+1.25
18:00 [4]อ็อคเซเปส
คีแรนไชม์เคนท์[2] -0.75
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
18:00 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
ดั๊ก ลั๊ก[10] -0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
18:00 [8]กิมโป เอฟซี
กวางจู เอฟซี[1] +0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
18:00 เอสเค บรานน์ 2
โซล่า -1.75
18:00 FK Fyllingsdalen
เรดดี้ -1.25
18:00 Toten
โฟลโร +1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
18:00 [VG-12]Hoganas BK
อูลเลเรดส์[VG-13] -0.75
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
18:00 [11]ZPC Kariba
Yadah FC[15] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
18:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20)
เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) +0
18:00 เฮชเจเอส (ยู 20)
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) -0.75
18:00 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
อิลเวส(ยู 20) +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
18:00 ตัวโกลัน เตราส
เอฟซีคอนตู -0.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
18:00 [8]คานการิด
Selenge Press[6] -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
18:00 [3]Taipei Xiongzan (W)
Taichung Blue Whale (W)[4] -
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
18:00 ซิลูเต้
DFK Dainava Alytus B -2
Singapore National Football League ( Singapore National Football League)
Postp 18:00 Project Vaults Oxley SC
Tiong Bahru -0.25
พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ (Maldives Premier League)
18:00 Maziya SRC
คลับ กรีนสตรีท -3
Finland U20 League cup ( Finland U20 League cup)
18:00 เอไอเอฟเค (ยู 20)
Sexy Poxyt U20 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:30 ทีเอสจี บาลินเก้น
Rielasingen Arlen -
europe bswcp (europe bswcp)
18:30 [A5]เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด)[A4] +0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
ซาปา -
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
18:30 Tiffy Army FC
เบือง เกต อังกอร์ +0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
18:30 Argentinos Jrs U20
Central Cordoba SdE U20 -
Singapore National Football League ( Singapore National Football League)
18:30 Singapore Khalsa Association
Sporting Westlake +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga)
19:00 [3]ฮอนก้าเอสพู
ไอเอฟเค มารีฮามน์[10] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 Sokol Dolna Zdana
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน -0.75
19:00 บิชอป โอ๊คแลนด์
มิดเดิลสโบรห์ -
19:00 [ENG LCH-17]เร้ดดิ้ง
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-9] -
19:00 SpVgg Ansbach
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น -
19:00 [SUI D1-9]เอฟซี วิล 1900
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[AUT D2-13] -
19:00 [ENG PR-12]คริสตัล พาเลซ
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[ENG L1-12] -
19:00 [ENG LCH-9]วัดฟอร์ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[ENG L1-13] -
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค -
19:00 กอนเซนไฮม์
FC Eddersheim -0.25
19:00 [GER D1-6]ไฟร์บวร์ก
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[GER D3-7] -
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 -
19:00 Bocholt FC
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม +2.5
19:00 [AUS D3WT-6]คุฟซไตน์
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[GER RegB-2] +1
19:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี -
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
SpVgg Vreden 1921 -1.75
19:00 [GER D3-9]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-12] -
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์
โอลเดนเบอร์ก +0.5
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ -
19:00 Gala Fairydean
โคฟ เรนเจอร์ -
19:00 [HOL D1-9]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-1] -0.5
19:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 -
19:00 [HOL D2-17]ดอร์เดรชท์
คอร์ไทรจ์[BEL D1-11] +1
19:00 [GER D3-8]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[GER RegB-11] -0.75
19:00 [HOL D1-14]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิคตอเรีย โคโลญจน์[GER D3-20] -0.5
19:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
วีเอสจี อัลท์ไลนิค +1.5
19:00 [BEL D2-4]KMSK Deinze
แซงต์ กิลลุส[BEL D1-14] +1.5
19:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม +2.5
19:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) -0.25
19:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07
บีเอสวี เรห์เด้น -
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก -
Postp 19:00 โรด้า เจซี
อันเดอร์เลชท์ -
19:00 [BEL D1-1]เวสเตอร์โล
Patro Eisden[BEL FAD-6] -
19:00 [ENG CN-15]เลมิงตัน
โคเวนทรี ซิตี้[ENG LCH-12] +1.5
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
19:00 [SWE D3NS-8]เอฟซี กูเต้
Haninge[SWE D1 SNN-11] -
19:00 เอ็นโคปิ้งก์
ไอเอฟเค อุปซอลา -
19:00 [SWE D3VG-3]วาสต้า ฟลอรุนด้า
ทอลสแลนด้าไอเค[SWE D3VG-8] -0.75
Postp 19:00 Simrishamn
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ -
19:00 [SWE D3NG-14]อันเจเรด บีเค
ลุงสกิล[SWE D1 SNS-2] -
19:00 [SWE D3NS-4]สควิลเจโบ เอสเค
Orebro Syrianska IF[SWE D1 SNN-4] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
19:00 [10]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
อัคโตเบ[4] -0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
19:00 [10]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
เอครานาส[11] -0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
19:00 [11]เอฟเค ลิด้า
เอฟซี สโลนิม 2017[13] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
19:00 [13]Saldus SS/Leevon
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส[10] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
19:00 [10]อคาเดมี่ ออนทูสติก
Zhenis[12] +0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
19:00 สตอร์ท ไอแอล
ฟาน่า +0.75
19:00 Skeid Fotball B
แซนวิเค็น -1
-0.75
19:00 ออปเซล ฟุตบอล
นอร์สแตน +1
19:00 Grorud B
ออส เทิร์น +0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
19:00 [A-1]จิปโป
PeKa[A-11] -2
19:00 [C-3]นาร์เปส คราฟท์
วีไอเอฟเค[C-4] +0
norway 2.liga (norway 2.liga)
19:00 [A-4]เฟคเกรอย
เอฟเคอเรนดัล[A-2] +0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 [NG-3]ไอเค กัวติออส
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-9] -1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
19:00 เอฟซีเอสพู
FC Kirkkonummi -2.25
19:00 OPS-jp
Roi United -
19:00 PaiHa
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ +0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
19:00 Los Andes U20
Fenix U20 -
19:00 CA Aldosivi U20
Godoy Cruz U20 -
19:00 Atletico Tucuman U20
San Lorenzo U20 -
19:00 Gimnasia LP U20
Defensa y Justicia U20 -
19:00 Canuelas FC U20
Talleres Remedios U20 -
19:00 Barracas Central U20
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) -
19:00 Deportivo Liniers Reserves
Excursionistas U20 -
19:00 CA Huracan U20
Patronato Parana U20 -
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
19:00 Ferroviario Maputo
LD Maputo -0.25
Kenya Super League (Kenya Super League)
19:00 Kibera Black Stars
คิซูมู่ออลสตาร์ -0.25
19:00 APS Bomet
Shabana FC -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
19:15 [8]โฮจิมินห์ซิตี้
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[7] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:30 [HOL D1-6]อาร์เคซี วาลไวก์
เอฟซี ออสส์[HOL D2-15] -
Postp 19:30 UDI 19
วิลเลม 2 -
19:30 [NIR D1-1]ลินฟีลด์ เอฟซี
เซนต์ เมียร์เรน[SCO PR-10] +1
19:30 [DEN SASL-3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[DEN SASL-8] -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
19:30 Be Forward Wanderers
คารองกายูไนเต็ด -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [2]เอไอเค โซลน่า
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[9] -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:00 บาด วิลเบล
Rot-Weiss Walldorf -
20:00 อีสต์ ไฟฟ์
คาวเดนบีท -0.75
20:00 [SCO L1-3]มอนโทรส
อาร์บรอท[SCO CH-2] -
20:00 [HOL D1-11]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-9] -1.5
20:00 [GER D2-7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-14] -
20:00 [FRA D1-7]ล็องส์
ปารีส เอฟซี[FRA D2-4] -
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
เอฟวี เดียฟเฟลน -
20:00 [SCO L1-7]ปีเตอร์เฮด
ดันดี[SCO PR-12] +1.75
20:00 [SCO L1-5]อัลลัว แอทเลติค
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[SCO L2-2] -
Postp 20:00 VfB Oldenburg
Phonix Lubeck -
20:00 ไอน์ทรัค เทรียร์
TSV Schott Mainz -
20:00 [AUT D1-4]สตวร์มกราซ
เอฟซี ไลเฟริ่ง[AUT D2-15] -1.75
20:00 [TUR D1-15]กาเซียนเท็ป B.B.
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[RUS PR-14] -
20:00 เคเอเอส ยูเปน
อเลมานเนีย อาเค่น -
20:00 [ENG CN-6]ชอร์เล่ย์ เอฟซี
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-1] +1
20:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
ธนาคาร โอ ดี -
20:00 เกรทน่า เอฟซี
ดัมบาร์ตัน -
Postp 20:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
Jahn Regensburg Youth -
20:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
VFB Hallbergmoos -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [13]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
แลนด์สโครน่า[10] -0.25
20:00 [15]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
อัตซิคเท็นส์ บีเค[3] +0.5
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
20:00 [10]เลียตาว่า โจนาว่า
ซูดูว่า[5] +2.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 [15]ดนีโปร โมกิเลฟ
ตอร์ปิโด มินส์ค[6] +1
20:00 [12]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
ซลูตัสค์[10] -0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
20:00 [(a)-16]Albion FC
ทอร์ค[(a)-14] +0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 [10]มะละกา
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[1] +1.75
brazil youth (brazil youth)
20:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) -1
iceland division 2 (iceland division 2)
20:00 [9]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
Fjardabyggd Leiknir[8] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
20:00 Akra
Bjarg +0.75
20:00 ลิน ออสโล
โลโคโมทีฟ ออสโล -1.75
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
20:00 [1]Chicken Inn
เอฟซี แพลทินัม[2] -0.25
20:00 [16]ฮาราเร ซิตี้
Capps linked[12] -
20:00 [8]Black Rhinos
Herentals FC[7] -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
20:00 อุกเยนอคาเดมี
FC Tertons -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
20:00 Mar de Fondo
Los Halcones -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
20:00 YPA Ylivieska
สปอร์ติ้ง คริสตินา -
20:00 FC Viikingit E
เฮอร์โต -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
ฮูรากัน(สำรอง) -0.5
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) -0.25
20:00 โคลอน (สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง) -0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
20:00 Minas ICESP DF (w)
America MG (w) -1.25
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ )
EC Bahia (W) -0.5
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
20:00 โคอิมบรา อีซี (ยู 20)
Ipatinga U20 -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
20:00 Caruaru City FC U20
อเมริกา พีอี (เยาวชน) -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
20:00 Chacarita Juniors U20
CA Estudiantes Caseros U20 -
20:00 Atletico San Luis U20
San Martin de San Juan U20 -
20:00 San Telmo U20
CD Moron U20 -
Uzbekistan Second League B Group ( Uzbekistan Second League B Group)
20:00 Paktako 79
Do stlik Oltiariq -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
20:30 [GER D2-6]ไกเซอร์สเลาเทิร์น
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[GER RegB-4] -1.75
20:30 [SVK D2-12]MSK Puchov
เทรนซิน[SVK D1-8] -
20:30 [AUT D1-2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] -0.75
20:30 [BEL D1-6]คลับบรูซ
เบียรส์ชอทวิลริค[BEL D1-18] -1.5
20:30 TuS Blau-Weiss Lohne
ชาลเก้ 04 -
20:30 [HOL D1-3]โกรนิงเก้น
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-2] +0.75
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
20:30 [A2]เวียดนาม (ยู19)
อินโดนีเซีย (ยู19)[A3] +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
20:30 Aland
โตเว โปลี