บ้านผลบอล.cc
ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 2 กรกฎาคม 2565ผลบอล 3 กรกฎาคม 2565ผลบอล 4 กรกฎาคม 2565ผลบอล 5 กรกฎาคม 2565ผลบอล 6 กรกฎาคม 2565ผลบอล 7 กรกฎาคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 3 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
06:10 [14]ชาคาริตา จูเนียร์ส
ซีเอ บราวน์อโดรกู[5] -0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
06:15 [(a)-5]เรซิสเตนเซียเอสซี
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[(a)-1] +1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
06:15 [(a)-10]คาราคาส เอฟซี
ซูเลีย เอฟซี[(a)-9] -0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
06:30 [2]กิมนาเซีย ลา พลาต้า
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[24] -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [12]โตรอนโต้ เอฟซี
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[7] +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:30 [12]ซีอาร์บี แม็คซิโอ
กัวรานี่ เอสพี[19] -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
06:30 [18]อินดี้ อิเลฟเวิ่น
ไมอามี่เอฟซี[17] -0.25
06:30 [24]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[7] +1
06:30 [6]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
เมมฟิส 901[2] -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [(a)-7]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
เดอะ สตรองเกสต์[(a)-3] -0.25
06:30 [2]Independiente Petrolero
บลูมมิ่ง[13] -
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
06:30 North Alabama SC (w)
Char Thanou Fagafaga (w) -
USA Independent League (USA Independent League)
06:30 ชัตตานูกา
AC Syracuse Pulse -1.75
USA USL League Two (USA USL League Two)
06:30 East Atlanta
Knoxville troops -
06:30 SC United Bantams
Tennessee SC -
06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์
แมนแฮตตัน เอสซี +2
06:30 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์
Lansing City -
06:30 Peachtree City
Southern Soccer Academy Kings +0
06:30 Northern Virginia FC
Cardinals FC -1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:00 [1]พัลไมรัส
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[5] -1.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 [6]ฮัวชิปาโต้
คูริโก้ ยูนิโด[4] -0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
07:00 [3]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[12] -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:00 Panathinaikos Chicago
มิลวอกี ทอเร้นท์ -1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
07:00 Oklahoma City (w)
ดัลลัส (ญ) +1.25
07:00 AHFC Royals (w)
San Antonio Surf (W) -2.25
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League)
07:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
นอร์ทเท็กซัสเอสซี +0
07:00 MINNESOTA United B
Vancouver Whitecaps Reserve +0.25
USA USL League Two (USA USL League Two)
07:00 Little Rock Street
มิสซิสซิปปี้ บริล่า +0.5
07:00 เอฟเอ ยูโร
นิวเจอร์ซีย์โคปา +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:05 [11]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
ครูซ อาซูล[2] -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
07:30 Denton Diablos FC
Lubbock Matadors SC -1.75
07:30 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร
โคโยตีส์เอฟซี -2.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
08:00 [1]ซาน อันโตนิโอ
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[26] -1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:00 [11]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[1] +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
09:00 [25]Monterey Bay FC
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[11] +0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:05 [10]คลับ อเมริกา
อัตลาส[12] -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship)
09:30 [13]ลาส เวกัส ไลท์
ดีทรอยต์ ซิตี้[10] -
09:30 [19]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[21] -
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
11:00 [6]Norddea Hokkaido (w)
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[8] -
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League)
11:00 [7]เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์[2] -
11:00 [5]แฮมิลตัน โอลิมปิค
วาเลนไทน์[8] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
12:00 [11]เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด[7] +0.5
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w))
12:00 [6]Emerging Athlete Program (w)
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ)[8] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
12:00 [6]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[12] -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
12:00 [2]กาการิน ยูไนเต็ด
OConnor Knights[4] -0.5
12:00 [1]แคนเบอร์รา เอฟซี
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[7] -1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
12:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
13:00 [5]Orca Kamogawa FC (w)
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[11] -
13:00 [10]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[9] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
13:00 [3]ซิดนีย์ โอลิมปิก
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[8] -0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
13:00 [4]เวียร์เทียน คูวานะ
Criacao Shinjuku[15] -
13:00 [16]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
บิวาโกะ ชิงะ[13] -
13:00 [12]โคชิ ยูไนเต็ด
มารูยาซึอินดัสตรีส์[7] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
13:00 [3]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์[8] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
เวสต์เทิร์น ไพร์ด -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
14:00 [2]ฮวาซอง เอฟซี
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[7] -
14:00 [10]โปชอน เอฟซี
อุลซันซิติเซ่น[11] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
14:00 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ
โยโกฮามา เอสซีซี[18] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [2]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เดอะ เลค[1] -
14:00 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
เมาท์ กราเวท[9] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
14:00 [9]Daejeon Hana Citizen II
Jungnang Chorus Mustang FC[13] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
14:15 [11]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
คาปาลาบา บูลด็อก[12] -1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
14:30 [5]Yanbian Longding
Quanzhou Yaxin[4] -
14:30 Dantong Tengyue
Hubei Huachuang Project -
14:30 Yichun Weihu
Hainan Star -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
15:00 Qingdao Zhongchuang Hengtai
ซูโจว ดองวู -
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี
หนันท่ง ฉื่อยัน -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
15:00 [2]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[12] -
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
15:00 ติมอร์-เลสเต (ยู 19)
ลาว(ยู19) -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:00 [6]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[1] +1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี
โรชเดล โรเวอร์ -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
15:00 [3]ชุนชอนซิติเซ็น
Gangwon II[15] -
15:00 [2]ยังพย็อง
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] -
15:00 [8]โซล ยูไนเต็ด
Geoje Citizen[7] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
15:15 [2]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[7] -1.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
15:30 [3]เหมยโชวเคอเจีย
เซินเจิ้น เอฟซี[4] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW)
15:30 [7]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน[5] +0.5
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
15:30 [3]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
บิ่ญ เฟือก[9] -
myanmar national league (myanmar national league)
15:30 [7]เอยาวะดี ยูไนเต็ด
ยะไข่ยูไนเต็ด[6] -
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
15:30 [IDN ISL-7]พีเอสไอเอส เซมารัง
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[IDN ISL-3] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:00 [14]โตเกียวเวอร์ดี้
เอฟซี เรียวเคียว[22] -0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
16:00 [16]Dangjin Citizen
กังเนือง ซิตี้[9] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
16:00 [4]Atletas Kaunas
FK Panevezys-2[13] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
16:00 [5]Chungnam Asan
ปูซานไอปาร์ค[11] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
16:00 [16]Jinju Citizen
Daegu FC II[14] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
16:30 [2]เทียนจิน เทนด้า
ปักกิ่ง กั๋วอัน[1] -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
16:30 [3]Tanjong Pagar Utd
Lion City Sailors[1] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [6]แดกู เอฟซี
ซูวอน ซิตี้[8] -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
17:00 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา
มาคฮ์ทาเรล[14] -
17:00 [8]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
อักฮซายิก โอรอล[13] -
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
17:00 [10]เอสเอชบี ดานัง
ฮานอย ทีแอนด์ที[2] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
17:00 [12]ด่องตัมลองอัน
Huda Hue[7] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
17:00 [5]เอฟซี กิฟู
มาบาริ เอฟซี[8] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
17:00 [8]เชค รัสเซล เคซี
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[9] -1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
17:00 Dnepr Mogilev Reserves
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) -
17:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง)
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) -
17:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง)
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) -
17:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง)
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves -
17:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) -
17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) -
17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง)
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:30 [11]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
อินชอนยูไนเต็ด[4] -0.25
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
17:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ชางชุน ย่าไท่ +0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
17:30 [4]เจเคเวลโค่ทาร์ทู
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[5] -
17:30 [1]ทาบาซาลู ชาร์ม่า
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[7] -
17:30 [9]Tallinna JK Legion B
ทาร์ตู เจเค มัก 2[3] -
17:30 [6]Tartu Kalev
Laanemaa Haapsalu[8] -
17:30 [2]Tallinna FC Ararat TTU
Rapla JK Atli[10] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
17:45 โซต้า
Orn-Horten -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 [12]วาสเทราส เอสเค เอฟเค
ไอเค บราเก้[2] -0.25
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league)
18:00 [11]นัม ดินห์ เอฟซี
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง[6] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
18:00 [5]ฟ๋อเฮียนเอฟซี
กวาง นัม[6] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
18:00 [7]โซล อี-แลน เอฟซี
ชุนนัมดรากอนส์[9] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
18:00 บรัมมันดาล
โวลด้า -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:30 ซานตง ลู่เนิ่ง
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ -2.5
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว -
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
เหอหนาน เจี้ยนเย้ -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
18:30 [2]Jinan XingZhou
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[3] -
europe bswcp (europe bswcp)
18:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) -
aff u-19 youth championship (aff u-19 youth championship)
19:00 สิงคโปร์(ยู 19)
กัมพูชา(ยู19) +0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
19:00 [7]สมอร์กอน เอฟซี
Dnepr Rohachev[5] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
19:00 [1]เจลกาว่า
Olaines FK[14] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
19:00 [6]Yassy Turkistan
ไบโคนูร์[14] +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์
ยูลเลิร์น เอฟซี -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
19:15 [2]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
ซาบาห์[3] -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
19:30 [10]Ravshan Zafarobod
FC Khatlon[1] -
19:30 [9]Regar-TadAZ Tursunzoda
อิสทิโล ดูชานบี[5] -
19:30 [2]Ravshan Kulob
FK Eskhata[8] -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
20:00 [3]เยอร์การ์เด้น
ฮัมมาร์บี้[4] -0.25
20:00 [13]วาลเบิร์ก เอฟซี
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[12] +0
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
20:00 Lucksta IF
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [5]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
บรอมมาปอจคาร์น่า[6] +0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 [7]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
ซองน์ดาล[5] -0.5
20:00 [16]สคีด ออสโล
โกรลุด[14] -0.5
20:00 [3]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
สตาเบ็ค[4] +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 [13]เอฟเค วิเท็บส์ค
ดินาโม เบรสต์[16] -0.75
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
20:00 [7]ตรังกานู
พีบี ปาหัง[11] -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
20:00 [5]กลันตันยูไนเต็ด
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[3] -
20:00 [6]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
เปรัค[10] -
bra spc (bra spc)
20:00 ริโอ คลาโร่
เซา เบนโต้ -
20:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
ยูเวนตุส เอสพี -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
20:00 Hou Ge Xinte B team
Bremnes IL -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
20:00 [12]LaPa
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า[4] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค
Oygarden FK -
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์
โมสส์ -
Indonesia President Cup (Indonesia President Cup)
20:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
21:00 [12]อาไว เอฟซี เอสซี
คุยอาบา[18] -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย
ยูเมีย เอฟซี -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
21:00 [18]ปอนเต เปรตา
ทอมเบนเซ่[5] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga)
21:00 [9]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Banga Gargzdai B[12] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 ซานหลุยส์(ยู20)
ลีออน(ยู20) -
21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
21:00 [12]Osipovichy
เอฟซี โมโลเดชโน[10] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
21:00 [11]เรเซคเน / บีเจเอสเอส
ซาลาสปิลส์[9] -
europe bswcp (europe bswcp)
21:00 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) -
norway 2.liga (norway 2.liga)
21:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค
สตรอมเมน -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
21:15 [3]นอมเม่ เจเค คาลจู
เอฟซี คูเลสซาเล่[5] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
22:00 [8]ตูกุมส์-2000
เมตต้า/ลู ริกา[9] -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga)
22:00 [7]ซิอัวลิอาย
ดีซัวกาส เทลเซีย[9] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
22:00 [1]บาเต้ โบริซอฟ
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[2] -0.75
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:00 [15]เรพิด คลับ อวด เซม
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[10] -
22:00 [1]วีแดด คาซาบลานก้า
เอฟยูเอส ราบัท[5] -
22:00 [12]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
อิตติฮัด เด แทงเจอร์[13] -
22:00 [16]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[6] -
22:00 [11]SCCM Chabab Mohamedia
เอ็มซีโอ อุจดา[14] -
22:00 [7]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
คลับ แซลมี[9] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
22:00 [12]FK Aksu
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[11] -0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
22:00 [4]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
Shooting Stars SC[16] -
22:00 [20]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[14] -
22:00 [1]ริเวอร์ ยูไนเต็ด
เคโน พิลเลร์ส[11] -
22:00 [19]ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[7] -
22:00 [17]อาเบีย วอร์ริเออร์ส
กอมเบยูไนเต็ด[9] -
22:00 [6]ควาร่า ยูไนเต็ด
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[10] -
22:00 [12]วิคกิ ทัวร์ริส
อควายูไนเต็ด[8] -
22:00 [3]รีโมสตาร์
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[5] -
22:00 [2]พลาเทอู ยูไนเต็ด
โลบี สตาร์ส[13] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
22:00 เซเนกัล (ญ)
ยูกันดา ( ญ ) -
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
22:30 [1]ฮัคเค่น
เอล์ฟส์บอร์ก[7] -0.25
22:30 [10]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ไอเคซิริอุสเอฟเค[11] -1.25
european women (european women)
22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19
อิตาลี (ญ) ยู19 -
22:30 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
สเปน (ญ) ยู19 -
europe bswcp (europe bswcp)
22:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
22:30 [9]KuPS (Youth)
คาพา[3] -
22:30 [12]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
วันตา[6] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
22:59 [18]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
ลานุส[21] -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [16]คริสเตียนซุนด์ บีเค
ลีลล์สตรอม[1] +0.5
22:59 [8]อาเลซุนด์ เอฟเค
สตรอมก็อดเซ็ท[4] -0.25
22:59 [7]ชาร์ปบอร์ก 08
ซานเดฟยอร์ด[11] -1.25
22:59 [9]ฮามคาม
โมลด์[2] +0.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:59 [1]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
Viimsi MRJK[4] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
22:59 [1]Shakhter Soligorsk II
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[6] -
iceland division 2 (iceland division 2)
22:59 [2]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
วอลซันกูร์[4] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
22:59 ควิด ฮอลเด้น
ออด เกรนแลนด์ 2 -

ผลฟุตบอลวัน 4 กรกฎาคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
00:00 [17]พูมาส ยูนัม
คลับ ตีฮัวนา[7] -0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
00:00 [8]เอฟซี โกเมล
เนเมน กร็อดโน่[7] +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
00:00 [11]คาร์ลอส แมนนุซซี่
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] +0.5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
00:00 แคเมอรูน (ญ)
แซมเบีย (ญ) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
01:00 [27]บาร์รากัส เซ็นทรัล
ซาน ลอเรนโซ่[10] -
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
01:00 [3]ไวกิ้ง เอฟเค
โรเซนบอร์ก[6] -0.75
european women (european women)
01:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19
สวีเดน(ญ) ยู19 -
01:00 เยอรมนี (ญ) ยู19
อังกฤษ (ญ) ยู19 -
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
01:00 [1]Italia Shooters
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] -
europe bswcp (europe bswcp)
01:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
01:30 [8]ซานมาร์ติน ซานฮวน
ซาคาชิสพาส[29] -1
01:30 [32]ฟลานเดรีย
เดปอร์ตีโบ โมรอน[25] +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
02:00 [14]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
เซาเปาโล[8] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
02:00 รีล โปโตซี่
ออโรร่า -
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
02:00 เดปอร์ติโว กาลี
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา -
02:00 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
คอร์ตูลัว -
02:00 ยูเนียน แมกดาเลนา
อ็องเซ่ กัลดาส -
02:00 [1]ดิปอร์เทส โตลิม่า
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[2] -
02:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา -
02:00 [4]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
อากีลาส โดราดาส -
02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[2] -
02:00 [3]มิลเลียนนาริออส
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ -
02:00 [3]ลา อีคูดัด
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ -
02:00 [4]เอ็นบิกาโด เอฟซี
อเมริกา เด กาลี -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:00 [2]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[6] -
02:00 [3]บาเฮีย บีเอ
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[4] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:00 [13]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
โอ.ฮิกกิ้นส์[8] +0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
02:00 [37]ซานตา มาริน่า ตันดิล
ทริสแทน ซัวเรส[35] +0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [6]นาซิอองนาล โปโตซี
เดอะ สตรองเกสต์[9] -0.75
brazil youth (brazil youth)
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) -
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
02:00 Amazonas FC
Trem-AP -
bra spc (bra spc)
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
อา โซ ซานต้า เอสพี -
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
02:15 [7]เคฟลาวิค
เฟรม เรย์จาวิค[8] -0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
03:00 [1]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
CS Cerrito[8] -
03:00 [7]ดานูบิโอ เอฟซี
พลาซ่า โคโลเนีย[4] -
03:00 [7]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
ทอร์ค[3] -
03:00 [4]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
Albion FC[2] -
03:00 [6]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[1] -
03:00 [5]ซีเอ เพนาโรล
ซีเอ เรนติสตัส[8] -
03:00 [6]ซีเอ ริเวอร์เพลท
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ[3] -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:00 [13]แอทเลติโก้ กรัว
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[12] -
03:00 [7]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] -
03:00 [2]สปอร์ต ฮวนคาโย่
FC Carlos Stein[18] -
03:00 [10]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
AD Tarma[15] -
03:00 [17]อคาเดเมีย กันโตเลา
เซียนเซียโน่[5] -
03:00 [19]อินติกัส เดปอร์เตส
อลิอันซ่า แอตเลติโก[6] -
03:00 [8]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[9] -
03:00 [6]อลิอันซ่า แอตเลติโก
เอฟบีซี เมลการ์[1] +0.25
03:00 [1]เอฟบีซี เมลการ์
คาร์ลอส แมนนุซซี่[11] -
03:00 [15]AD Tarma
เอเลี่ยนซา ลิม่า[4] +0.25
03:00 [14]สปอร์ต บอยส์
สปอร์ต ฮวนคาโย่[2] +0.25
03:00 [4]เอเลี่ยนซา ลิม่า
สปอร์ต บอยส์[14] -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
03:00 [12]12 เดอ อ็อคทูเบอร์
เจเนอรัลกาบาเยโร่[10] +0.25
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
03:00 [3]แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี
Toronto Falcons[4] -
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:00 [12]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
เมไลพิลล่า[8] -
03:00 [14]ซานหลุยส์ คิวโลต
โคเบรลัว[2] -
03:00 [9]ซานติเอโก มอร์นิ่ง
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[6] -
03:00 [7]เปอร์โต มอนต์
ซีดี เมกาเลนซ์[1] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
03:00 ตูนิเซีย (ญ)
โตโก(ญ) -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
03:00 [8]ยาปิรันก้า
เซา โจเซ่อาร์เอส[5] -
03:00 [19]บราซิล เด เปโลตัส
โบตาโฟโก้ พีบี[2] -
03:00 [10]เรโม เบเลม
เอสซี เปซานดูปารา[3] -
03:00 [7]อปาเรซิเดนเซ จีโอ
เอบีซี อาร์เอ็น[4] -
03:00 [1]มิราสโซล
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี[20] -
03:00 [16]แคมพิเนสเซ่ พีบี
โบต้าโฟโก้ เอสพี[12] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
03:00 [4]Forge FC
Atletico Ottawa[2] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional)
04:00 [13]ซาร์เมียนโต้
ราซิ่ง คลับ[5] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
04:00 [16]กอริติบ้า พีอาร์
ฟอร์ตาเลซ่า[20] +0
04:00 [17]อเมริกา เอ็มจี
โกยาส[15] -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
04:00 [4]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[11] -
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
04:00 [1]San Diego Wave (W)
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[7] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [15]Real Tomayapo
โบลิวาร์[8] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
04:30 [11]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
คอนอูมโบ ยูนิโด[15] -1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
05:00 [3]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
คลับ เลออน[6] +0
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
05:00 [5]FC Vorkuta
เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล[6] -
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
05:15 [4]กัวรานี อาซุนซิยง
โอลิมเปีย อาซันซิออง[3] +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน